รูปงานแต่งเพื่อนเอ็กซ์......6 มี.ค.52

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย แว่น_RUN@BOUT, 7 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ลงก่อนใครเลย......ห่าๆๆๆๆๆๆ

2. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    รูปเยอะมั่กๆ.........ตากล้องกำมะลอในงานก็เยอะพอๆกัน

3. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    ดูกันไปเรื่อยๆม้วนเดียวจบ

4. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    เยอะจิงรูป.......เนี่ย

5. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    ชัดบ้างเบลอบ้างก็ขออภัยด้วยนะครับ......มือใหม่หัดถ่าย

6. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    สุดท้ายท้ายสุดดดดดดด.......ขอให้เพื่อนมีฟามสุกมากๆนะเว้ย

7. jaooh

jaooh New Member Member

233
    1
    0
    ก็บอกให้ถ่ายน้องชุดเกาะอกสีเปลือกมังคุด xXx ค๊อดดดดด

หื่นนนน.น.น.น.น.น.น.น....นนน.น.น............

8. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    รักกันๆๆ นะครับ

9. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    งานนี้หนุกไหมครับเสียดายที่ไม่ได้ไป........ปล.ไม่เห็นมีรูปเช็งเลยหง่ะเคืองๆๆๆๆๆๆๆ

10. rung_nu

889
    2
    0
    ขอลงรูปด้วยคนนะ

งานนี้น่าปราบปลื้มใจเป็นอย่างยิ่งเพราะว่าเจ้าสาวบอกว่าจ้าวบ่าวเพื่อนเรา Perfect มากครับพี่น้องคร้าบ..............อิอิ

:Dขอเริ่มจากที่นัดหมายของพวกเราเลยนะครับ:D

11. rung_nu

889
    2
    0
    รูปงานแต่งเอ็กคร้าบ

:Dแล้วเราก็เดินทางมาถึงที่หมายครับดูเอาเองแล้วกันนะครับว่าใครทำอะไรกันบ้าง.......อิอิ:D

12. rung_nu

889
    2
    0

:Dต่อกันเลยนะครับ.....จัดไปอย่าให้เสีย...........เหอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:D

13. rung_nu

889
    2
    0

:Dต่อๆๆๆๆๆ:D

14. rung_nu

889
    2
    0

:Dถ่ายมาเยอะครับทนดูหน่อยนะ.........อิอิ:D

15. rung_nu

889
    2
    0

:Dต่อไปเป็นรายการอาหารที่สามารถจับภาพไว้ได้ทัน..............อิอิ:D

16. rung_nu

889
    2
    0

:Dต่อไปเป็นรายการอาหารที่ไม่สามารถจับภาพได้ทันเนื่องจาก...มาเร็ว...ไปเร็ว...หมดเร็ว..............อิอิ:D

17. rung_nu

889
    2
    0

:Dต่อๆๆๆๆ......ยังไม่หมดครับบอกแล้วว่าถ่ายมาเยอะจริงๆๆ:D

18. rung_nu

889
    2
    0

:Dไม่รู้ว่าจะพูดอะไร....ดูเอาเองนะคร้าบพี่น้องคร้าบ:D

19. rung_nu

889
    2
    0

:Dต่อๆๆๆๆๆ:D

20. rung_nu

889
    2
    0

:Dต่อไปเป็นบรรดาสาวๆๆๆๆที่รอรับดอกไม้จากจ้าวสาวครับ......ขออนุญาติเอารูปมาลงหน่อยนะครับสาวๆๆ.....อิอิ:D

21. rung_nu

889
    2
    0

:Dต่อๆๆๆๆๆ...ไม่มีอะไรจะบรรยายครับเดี๋ยวงานเข้า..........5555555555555+:D

22. rung_nu

889
    2
    0
    :Dภายสุดท้ายดูแล้วได้อารมณ์มากครับ.....อารมณ์โมโหนะคร้าบ...............อิอิล้อเล่นจ้า.............เหนื่อยแล้ว.....เล่าให้ฟังเลยแล้วกันพอหลังจากนี้ก็กินอะไรกันต่ออีกนิดหน่อยแล้วก็แยกย้ายกันกลับบ้านใครบ้านมัน........ไม่รู้ว่าจะรีบอะไรกันนักหนา....เหยียบซะผมตามไม่ทันเยยอะ..........5555555555555555555+.....................จบ.:D

23. กอหญ้า

กอหญ้า New Member Member

119
    1
    0
    อารายกันย่ะ ภาพสุดทานมานรูปหญิงอ้อนี่หน่า...เด้วเหอะ

24. สวยๆทั้งนั้นเสียดายสุดๆ ไม่ งั้นนะ โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

25. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ยินดีด้วยนะเอ็กซ์ สำหรับชีวิตครอบครัว มีหลานมาให้ลุงๆ น้าๆ แกล้งเร็วๆ นะ อิอิ

ปล. ช่างภาพเรามืออาชีพจริงๆ ซุมมาแต่ละภาพ จ้างมาแพงนะคนเนี้ย 55+

26. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ขนาดตามไม่ทันนะเนี่ย แม่ม....ซัดซะ กลัวน้ำมันไม่หมดหรือไง :D:D:D

27. rung_nu

889
    2
    0
    :Dกลัวดิพี่........กุญแจเปิดฝาถังน้ำมันไม่ได้เอามาลืมไว้ที่ทำงาน.......เหอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ......แต่ดีที่ก่อนไปเอาไปขับไปเติมน้ำมันไว้ล่วงหน้าแล้วเลยผ่านพ้นไปได้ด้วยดี.........อิอิ:D

28. rung_nu

889
    2
    0
    :Dจ้างมาเท่าไหร่หล่ะครับพี่ช่างภาพอะ............55555555555555555555555555+:D

29. rung_nu

889
    2
    0
    :Dเหอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:D

30. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    พี่เต้ยเป็นไงบ้าง......โดนเบ็นซ์.....โฉบหน้า555555+

ซัดกันไม่ดู2คันหลังเลยนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้