ขอรบกวนถามคุณBALL_940หรือพี่ๆคนอื่นก็ได้คับเรื่องท่อ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย kuypuppo, 4 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kuypuppo

kuypuppo New Member Member

12
    0
    0
    คืออยากทราบว่าถ้าผมจะทำท่อเหมือนในรูปอ่ะคับราคาประมาณเท่าไหร่คับ แต่ของผมเป็นเครื่องเดิมนะคับและควรใช้ท่อที่มีความกว้างประมาณเท่าไหร่ถึงจะเหมาะสมกับเครื่องยนต์คับ

2. ball_rayong

ball_rayong Member Member

47
    1
    8
    เครื่องเดิมผมว่าประมาณสองนิ้ว ปลายออกสองนิ้วครึ่งก็ได้ครับ พักกลางอีกใบเสียงจะได้ไม่ดังมากครับ ราคาแล้วแต่ร้านเลยครับผม เดี๋ยวรอท่านอื่นมาตอบอึกครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้