ขอขอบคุณ คุณ ออฟ หทัย ไชยวัณฑ์

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย 55555555, 7 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    .
    .
    .
    เพราะสมัยนี้มันหาผู้สื่อข่าวที่มี"จรรยาบรรณ"ยากครับ :p:p

2. ICE SHOP

ICE SHOP New Member Member

566
    6
    0
    :eek::eek:

3. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    ขอบคุณครับ เหรียญมี 2 หน้า เสมอครับ

4. naydol

naydol Member Member

254
    6
    18
    บางช่องผมยังจำได้เลยว่า ขนาดเค้าบอกว่าเค้าไม่ใช่ หมูบิน นักข่าวบางคนมันยังเรียกหมูบินอยู่
    เหมือนเดือม ขนาดนั่งอ่านข่าว สัมภาษณ์ คุณอ๊อฟแท้ ๆ

5. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    นักข่าวเมืองไทย เป็นจั๋งซี๋นี้เองงงง เขียนกันเอามันส์เข้าว่า เห้ออ....

6. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    รับทราบครับ.......

7. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    รับทราบครับ.......

8. Adhi

Adhi Member Member

235
    8
    18
    คิดว่า ไอ้ที่ว่าหมูบินนี่ คงมีนักข่าวซักคนจำผิดละมั้งครับ จากนั้นก็ผิดกันยาวเลย เพรานักข่าวสายอาชญากรรม คงไม่ใช่นักข่าวสาย มอเตอร์สปอร์ต แต่จริงๆน่าจะเช็คข้อมูลหน่อย ลงหน้าหนึ่งขนาดนั้น ข้อมูลไม่ควรจะพลาด

แต่ หมูสกปรก นี่ เค้าก้เรียกกันมาอย่างนี้ นานแล้วนะครับ ไม่ใช่ว่านักข่าวไปเรียกเขาเองนะ

9. DorAEmon Power

DorAEmon Power New Member Member

115
    7
    0
    งานเข้าทีมหมูบินซะงั้น

10. <<EURODRIFT>>

<<EURODRIFT>> New Member Member

10
    1
    0
    ขอบคุณทุกๆความเห็นคับ..

11. tonkmx

tonkmx New Member Member

319
    26
    0
    ติดตามข่าวกันไว้ก็ดีครับ ให้กระบวนการยุติธรรมตัดสิน อย่าให้เหมือนคดีอื่น ๆ ที่ประชาชนลืม ก็ถือว่าคดีจบ ประชาชนธรรมดาอย่างพวกเราควรมีสิทธิ์ทวงถามถึงความถูกต้อง เกาะสถานการณ์กันไว้ เงียบเมื่อไหร่ พวกเราก็ทวงถามกันเลย ถูกหรือผิดเป็นไปตามหลักฐานแน่นอน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้