ฝากถึงคุณที่ขับ volvo มอเตอร์เวย์นิดนึงครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย iamjc, 7 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. .KitarO.

.KitarO. New Member Member

839
    23
    0
    ให้อภัยกันครับ อากาศมันร้อน

2. KaMmY~*

KaMmY~* New Member Member

557
    16
    0
    เจอเหมือนกันครับ วันเสาร์ที่ผ่านมา เส้นรามอินทรา มุ่งหน้าเรียบด่วน พอลงสะพาน กม.8 มา Cef สีขาว มาจี้ๆตูด แล้วก็กดใส่เหมือนจะเล่นด้วย รถผมเดิมๆ ไม่สู้ด้วยหรอกครับ /sob

3. pongzaa

pongzaa New Member Member

30
    4
    0
    โอ้ว แถวบ้านผมซ๊ะด้วย แต่มะช่ายเราแน่นอน เพราะวันเกิดเหตุ รถยังไม่มีพัดลมเยย อิอิ วิ่งมะได้

ปล.น่าจะบอกรายละเอียดรถคันนั้นเรยน๊ะครับ เผื่อเจ้าตัวไม่รู้ตัวว่าคุณเจ้าของกระทู้ไม่พอใจ

4. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    เฮ้อ....ไม่ดี ๆ

5. Aey.

Aey. New Member Member

142
    5
    0
    คุณน่าจะดีใจนะ........ว่ารถคุณแต่งเข้าขั้นเค้าถึงมาเล่นด้วย
    รถเราสิไม่มีใครมาเล่นด้วยเลย ขับไปแล้วก็เหงาๆ นะ

6. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    จขกท.จะพาหลานไปหาหมอ มันน่าดีใจตรงไหนครับที่มีรถมาทำแบบนี้ ก็ดีแล้วครับที่ไม่มีใครมาเล่นด้วยผมเองก็ไม่มีใครมาเล่นด้วยยังรู้สึกดีเลย ไม่เปลืองน้ำมันอุบัตติเหตุไม่มี และไม่ทำใครเดือดร้อนด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้