โช้คหน้าของ 3Door ตัว Sir ใส่ EK ได้ไหม

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Prajuab.d, 6 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Prajuab.d

Prajuab.d New Member Member

75
    6
    0
    โช้ค 3D ที่เป็นตัว sir เครื่อง B16A ใส่ EK ปี 97 ได้หรือไม่ครับ ใครทราบช่วยตอบให้กระจ่างที และอีกอย่าง โช้คตัวนี้แกนใหญ่กว่าของเดิม EK รึเปล่า ใส่แล้วจะหนึบกว่าเดิมไหมครับ ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 มีนาคม 2009
  2. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    ใส่กันได้เลย เฉพาะคู่หน้านะครับ

3. ultra

ultra New Member Moderator

329
    3
    0
    ต้องมีขาตะเกียบติดมาด้วยนะคับ บางทีขนาดตูดโช๊คใหญ่ไม่เท่าของเดิม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้