ขอคำแนะนำ แร็คเพาเวอร์รั่วครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย AE01, 6 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AE01

AE01 New Member Member

69
    0
    0
    อีคาร์ครับ อาการยางกันฝุ่นขาด น้ำมันหยดลงพื้นครับ จะซ่อมหรือว่าเปลี่ยนเป็นของเชียงกงดีครับเพราะราคาชุดซ่อม+ลูกหมาก+ยางกันฝุ่น ก็2พันกว่าแล้วแพงกว่าซื้อใหม่อีก ขอคำแนะนำด้วยครับขอบคุณครับ

2. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    แร็คพวกนี้ ถ้ารื้อออกมาซ่อมแล้วประกอบกลับเข้าไปใหม่ จะมีอายุการใช้งานที่สั้นลง

ถ้าหามือสองสภาพสวยๆจากญี่ปุ่นได้ ใช้มือสองดีกว่าครับ
    ถ้าหาไม่ได้ค่อยซ่อมครับ

3. AE01

AE01 New Member Member

69
    0
    0
    ครับขอบคุณครับ แล้วพอจะมีแหล่งที่จะสั่งซื้อได้บ้างไหมครับ(อยู่ขัยนาท)เอาแบบที่ไว้ใจได้หน่อยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้