ทายจิ ทายจิ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย tamako, 6 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    เค้าทำอะไรอยู่ อิอิ :rolleyes:
    มีเอา นาฬิกา 3 อัน มาวางด้วย :D
    น่าจะ แหร่ม แน่นอน หุหุ :cool:

2. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ตั้งแคม!!!!

3. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ทำที่อู่ไหนครับ

4. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    มือจูนเราลงมือเองเลยเหรอเนี่ย รถคันนี้ทำที่ สิงห์วัชรพล แต่ไปจูนที่ V-pro ครับ

5. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    อ่าว รถคันนี้ไม่วิ่ง ถนน หรอ

ฮาฮา

แซวเล่นนะคราบ

6. tamako

3,038
    88
    0
    ^
    ^
    ^
    วิ่ง ใช้งานทั่วไปครับ แอร์เย็น เพลงเพราะ เบาะแดง อิอิ

7. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

เดี๋ยวน้องวาวิ่งตามไม่ทันน้า:D

8. tle-si

tle-si New Member Member

171
    7
    0
    แหมๆจาแรงกันไปถึงไหนกันจ๊าเนี่ยะพ่อหนุ่มทั้งหลายแค่นี้ก็ตามกันม่ายทันแว้ว

9. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    ง่ะ ใช้งานทั่วไปแต่ทำไม่หยุดเลย อิอิ :D

10. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    ไปทำไรอ่ามะรู้จิง ๆ ^^

11. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ทำรายน๊าๆๆ ว๊าวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

12. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    เหอๆๆๆ

13. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    ทำไรไม่รู้ดิ
    แต่ถ้าทำเสร็จแล้วจะไปลอง...ฟังเพลง อิอิ

14. tamako

3,038
    88
    0
    :) ลืมถ่ายบรรยกาศ ผู้มาให้กำลังใจครับ
    :D แต่ต้องบอกว่า เด๋วนี้ อู่ วีโปร โดยพี่เบริด พัฒนาขึ้นมากมาย
    :eek: อุปกรณ์ ที่ใช้ ตรวจสอบ สภาพเครื่อง ให้พร้อม ก่อนจูน
    :cool: สั่ง มาหลายชุดจาก อเมริกา ทำให้เรารู้สภาพเครื่องเบื้องต้นก่อนจูน
    :sad: ไม่มีการ จูนตาม อาการ เครื่อง มีแต่
    :D เช็คเครื่อง ให้ สมบรูณ์ที่สุดก่อน ขึ้นไปจูน
    :eek: รถผม ก่อน จูน กะ หลัง จูน ดีขึ้นกว่ามาก ครับ

15. tamako

3,038
    88
    0
    :confused: ขอโทษ พี่ป๊อก ด้วยครับ ยังไม่ได้ แวะเข้าไปหาเลยครับ
    :p ทั้งงาน ทั้ง ทำรถให้เสร็จก่อนไปมีทติ้งครับ

16. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    ทำขนาดนี้คงฟังเพลงไม่รู้เรื่องแล้วมั้ง 555

Joice+++Jum

17. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    น้าจะเสียเครื่องดังกว่าเสียเพลงแน่เลยคับพี่5555+

18. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    ต้องเรียกว่าหมอเบริดละเครื่องมือแพทย์ครบ

19. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    เข้ามาหาฟามรู้ครับ :)

20. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    ไม่เป็นไรคับเบส รีบทำรถให้เสร็จไวๆเถอะ
    เสร็จแล้วเดี๋ยววิ่งรันอินให้ พอดีเดือนหน้าจะไปภูเก็ตน่ะ
    ไปกลับน่าจะพ้นรันอิน
    อ้อ... ไม่ลืมคับวิ่งไม่เกิน 90 แน่นอน
    เกียร์ 1 ลากไป 80 แล้วใส่เกียร์ 5 เลย ....จะได้ไม่เกิน 90 :D

21. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    ยินดีด้วยครับ ขอให้แรงวันแรงคืน ทำช่วงล่างสมบูรณ์ไวๆ

22. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    พี่เบสครับ

โช๊คยกฝากระโปรงหน้า นี่ใช้ของ A31 หรือว่าของแต่ง อะครับ

พอดีจะทำบ้าง แต่ไม่แน่ใจรุ่น

23. tamako

3,038
    88
    0
    โช้คฝากระโปรง เป็นของ vision ครับ ตรงรุ่นเป๊ะ
    แต่ของ A31 ก็เอามาแปลง ใส่ได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้