KE70 2D ราคาประมาณเท่าไรครับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย PadZz, 4 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PadZz

PadZz New Member Privilege

786
    4
    0
    คืออยากจะลองหันมาเล่นรถเก่าบ้างๆ แต่เผอิญไปเห็นตัวนี้แต่เป็น2ประตู เห็นแล้วโครตโดน

อยากรู้ราคาคร่าวๆ ที่เค้าซื้อ-ขายกันว่า มันอยุ่เท่าไรอ่ะครับ

.... ถ้าได้รถมาจริงๆ จะเข้ามาร่วมเป็นสมาชิกด้วยอีกคน .. ใครมีเพื่อนหรือคนรุ้จักอยากขาย บอกด้วยน้าจ้า

2. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    ราคาขึ้นอยู่กับสภาพและของแต่งที่ติดมากับรถ
    ที่ผมเจอมาเปิดมาที่ 40,000 - 400,000.- ครับ
    ตรงนี้ถ้าอยากได้ต้องเข้ามาดูทุกวันครับเพราะมีคนจ้องจะหาอยู่หลายคนครับ
    ถ้าราคาถูกมากแต่ของขาดเยอะราคารวมๆ อาจสูงกว่ารถที่มีราคาสูงกว่าเล็กน้อยแต่ของครบครับ

3. ป้อ

ป้อ New Member Member

75
    3
    0
    ราคาก้อแล้วแต่เจ้าของรถเค้าจะขายอะครับ ประมาณ 40000.00ขึ้นไป ถ้าหา 2ประตู
    สภาพดี แนะนำครับให้มอง ที่ บอดี้ดีๆทรงไม่เสีย แล้วเรามาปั้นเอาเองใหม่ จะเวิคล์กว่า หรือว่าถ้าพร้อมมากๆก้อ เล่นตัวเค้าแต่งมาแล้ว แต่แพงนิดนึง มีขายเยอะแยะ ตามหน้าเวป // จริงๆแล้ว ดีเอ๊กซ์ (เคอี 70) 2 ประตู เป็นรถครอบครัว นะครับ เหมาะสำหรับ คนที่มี ลูกเล็กๆ เพราะว่าใน ยุคนั้น รถที่ทำออกมา ไม่มีเซ็นทั่นล็อคและไม่มีกระจกไฟฟ้า ซึ่งในยุคนั้นมีข่าวว่าเด็ก ซนและชอบเปิดประตูเล่นเวลารถวิ่งอันตรายมากๆ ทาง โตโนต้า จึงทำ 2ประตูออกมา ให้รองรับผู้บริโภค เริ่มที่จะมีครอบครัว เวลาไปไหนๆเอาลูกๆ(ตัวเล็กๆ)ไปด้วย (นั่งหลัง)ไม่ต้องกังวัล ว่าจะตกออกมานอกรถหรือเปล่าว:D
    และนี้เป็นสาเหตุที่มา คำว่า รถ ดีเอ๊กซ์ กระเทย:D:D

4. kofit

kofit New Member Member

16
    0
    0
    สนใจโทรมาคับ ราคาไม่แรงรถสวยๆๆครบๆๆๆ 081-9680082

5. sofreeday

sofreeday New Member Member

76
    0
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้