ถ้าจะวาง 4a 20v ในke70 ต้องมีงบประมาณเท่าไรครับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย csvb, 12 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. csvb

csvb New Member Member

30
    0
    0
    ถ้าจะวาง 4a 20v ในke70 ต้องมีงบประมาณเท่าไรครับ
    แล้วชุดกลับจานจ่ายของ 20v หาได้ที่ไหนครับแล้วราคาเท่าไรครับ
    แล้ววางเครื่องที่อู่ใหนดีครับ

2. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    เดี๋ยวรอต้นเข้ามาตอบนะครับถ้าเอาให้ชัวร์ผมว่าอู่ช่างตุ้มน่าจะจบ

3. tonC.M.K

tonC.M.K New Member Member

19
    2
    0
    พี่ต้องโทรถามคุณพ่อดูอะครับ 081-920-4300
    ผมไม่ค่อยรู้เรื่องราคาอะครับ

4. csvb

30
    0
    0
    สอบถามคุณ ton C.M.K ครับชุดกลับจานจ่าย 20v ของเมืองนอก หรือว่าทำเองครับ

5. tonC.M.K

tonC.M.K New Member Member

19
    2
    0
    ทำเองครับรายละเอียดต้องโทรถามเอาเองครับ

6. csvb

30
    0
    0
    ขอบคุณครับเดียวผมโทรถามครับ

7. BLACK DAY

BLACK DAY New Member Member

14
    0
    0
    รบกวนถามคุณ ton c.m.k. ปากแตรเครื่อง ของพร้อมติตั้งเท่าไรอะคับ อยากทามมั่งอะ รบกวนด้วยคับ อิ อิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้