ชุดจอ เนวิเกเตอร์และกรอบแอร์แบบนี้มันใส่กะรถบ้านเราได้เลยป่าวคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย LIMPYONGWENG, 6 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. LIMPYONGWENG

LIMPYONGWENG New Member Member

52
    3
    0
    ชุดจอ เนวิเกเตอร์และกรอบแอร์แบบนี้มันใส่กะรถบ้านเราได้เลยป่าวคับ
    หรือต้องแปลงใส่ แล้วงบเท่าไหร่ ใช้งานได้ครบมั๊ย
    หรือใส่ไม่ได้เลยอ่ะคับ เค้าเอามาขายให้ กลัวโดนหลอกอ่ะคับ
    ขอบคุณครับบบบบ

ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
  2. ksaEK97

ksaEK97 New Member Member

628
    333
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้