แนวทางการจัดตั้ง "ชมรมกีฬาแข่งรถยนต์ Gymhana"

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย wichettt, 5 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. wichettt

wichettt New Member Member

112
    0
    0
    พอดีทางภาคเหนือ ขณะนี้มีการตั้งชมรมกีฬาแข่งรถยนต์ Gymkhanaกันขึ้นมา
    เพื่อรักษากีฬานี้ให้อยู่คู่กับวงการ Motorsport เมืองไทยไปนาน ๆ

เลยมาชักชวนให้ทาง กรุงเทพฯ ที่เล่น Gymkhana มาก่อน
    แต่ปัจจุบันอาจศูนย์หายไปบ้างเนื่องจากขาดแคลนผู้จัด และสถานที่
    ลองตั้งชมรมกีฬาแข่งรถยนต์ Gymkhana กันขึ้นมาเหมือนภาคเหนือบ้าง
    มีสมาชิกกันเยอะ ๆ เวลาจัดงานอะไรก็เอาชมรมนำ ปัญหาหลายอย่าง
    ทางราชการอาจดีขึ้น

ด้านประธานกับสมาชิก ก็คัดเลือกกันเอง
    ถ้ามีอะไรโทรมาหรือเมล์มาคุยกันได้นะครับเต็มที่เลย

เป็นไอเดียนะ เราจะได้มีเล่นกันนาน ๆ

ลิงค์ไปดูจุดเริ่มต้นของภาคเหนือตอนบนที่นี่ครับ
    http://www.motor-xclub.com/forum/index.php?topic=10061.0

บก.วิเชษฐ์ 08-6591-2159

2. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    สู้ๆครับวงการนี้จะได้กลับมาอีกครั้ง5555+
    ป.ล. งานสนาม3 ใกล้แล้วครับ เสร็จเมื่อไหร่เรียนเชืญด้วยนะครับ

3. arTO-TRD

arTO-TRD New Member Member

16
    2
    0
    จัดไปครับ

เจอกันตามสนามแข่งครับ อิอิ

4. wichettt

wichettt New Member Member

112
    0
    0
    จัดเร็ว ๆ เลยครับท่าน อ๋อง จะได้หาเรื่องไปเที่ยว กทม.ด้วย
    ไป BF มาแล้ว ยังไม่ได้ไป Hankook เลย
    เอาหลาย ๆ รุ่นนะ จะได้กระจายถ้วยกันไป

แจ้งล่วงหน้าผ่านเว็บหน่อยนะ จะได้ช่วยกระจายข่าวขนทัพเหนือ ลงไปแข่งด้วยเพียบ

5. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    ดีครับเห็นด้วย สนับสนุนอีกแรง

6. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    รออยู่คับ

7. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

510
    1
    0
    รออยู่ครับ อยากกลับไปแข่งอีก

8. kaloon

kaloon New Member Member

27
    0
    0
    สู้ๆๆพี่ เอาใจช่วย

9. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    เอาใจ กะเอากาย และรถ ช่วยครับ

10. SR20_Turbo

SR20_Turbo New Member Member

2
    0
    0
    ยาวไป บก. สู้ๆ

11. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    ตอนนี้ผมสนใจการแข่งขันแบบนี้มากครับ ว่าแต่มาจัดที่ชลบุรีบ้างสิครับ ที่ลานกิจกรรมแหลมแท่น ก็ดีนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้