b16aออโต้มันมีความรู้สึกว่าขับช้าไม่ได้

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย ท่านรอง, 5 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ท่านรอง

ท่านรอง New Member Member

184
    0
    0
    คือผมเพิ่งมาเล่นnaอ่ะครับพอมาเล่น3ดอb16
    มีความรู้สึกว่ามันขับช้าๆไม่ได้เหมือนรอบมันจะมาอย่างเดียวเลยเวลา
    ขับรถผมเส้นทางรถติดอ่ะครับเลยเหมือนว่ารถมันอยากให้ขับเร็วๆ
    บอกไม่ถูกเหมือนกันยังไม่มีโอกาศได้ซัดเลยพึ่งได้มา2วันเอง
    ไม่รู้เป็นที่เครื่องหืออะไร

2. Yukim

Yukim Member Member

338
    9
    18
    เป็นปกตินิสัยของ B16A A/T คับ รอรอบพอควร

3. ประจวบ

ประจวบ New Member Member

36
    2
    0
    เกียร์ออโต้ B16 มี 2 แบบ
    แบบแรกเป็นไฟฟ้า ต้องมีกล่องเอาไว้คุม
    แบบที่ 2 เป็นเกียร์สาย สามารถตั้งเกียร์ได้อยู่แถวๆเกียร์คับ

0863100131

4. ท่านรอง

184
    0
    0
    ขอบคุณครับ

5. ultra

ultra New Member Moderator

329
    3
    0
    เอามาแลกกะ d15b มั้ยครับ อิอิ

6. ท่านรอง

184
    0
    0
    แลกรถกันเลยดีฝ่าเพ่ฮิฮิผมสีเขียว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้