ใครมีจานจ่ายเสียๆบ้างครับ ปลายผมหัก

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย bootrunner, 5 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bootrunner

bootrunner New Member Member

211
    5
    0
    แบบว่าวันนี้ว่าจะถอดมาเปลี่ยนโอริงกับซิลจานจ่าย แต่ถอดออกมาปรากฎว่า ส่วนปลายของจานจ่ายด้านที่สวมเข้าไปในร่องที่เครื่องยนต์มันแตกเหลืออยู่แค่ครึ่งเดียวเองครับแต่ก็ยังพอหมุนได้ติดเครื่องได้ แต่ผมไม่รู้ว่าเศษที่แตกจะหลุดหล่นลงไปในเครื่องยนต์หรือเปล่า
    เลยอยากมาถามว่าใครพอมีจานจ่ายเสียๆบ้างครับผมอยากได้ตรงปลายมันที่เป็นเดือยตัวผู้ไว้สวมเข้ากับตัวเมียที่เครื่องยนต์ ผมอยากขอซื้อต่อครับ
    ผมพึ่งกลับมาจะเพขรบูรณ์ ดีที่ไม่เห็นไรกลางทาง

ใครมี ทิ้งเบอร์โทรและรายละเอียดไว้เลยครับ เดี๋ยวผมโทรหา
    ขอบคุณครับ

2. YTN

YTN Member Member

226
    13
    18
    มีครับ แต่ ไม่ขาย 555+

ให้ฟรีละกัน ทิ้งชื่อที่อยู่ใว้ใน PM ละกันครับ เดี๋ยวส่งให้

3. bootrunner

211
    5
    0
    ขอบคุณครับ ผม PM ไปแล้วครับ

4. bootrunner

211
    5
    0
    ยังหาไม่ได้เลยครับ

ใครมีบ้างครับ
    แล้วถ้าของเชียงกงจานจ่ายทั้งลูกเท่าไรครับ แล้วปกติมันจะมีฝาครบกับสายหัวเทียนมาด้วยไหมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้