พี่ๆทำรถคันเก่งกันไปเท่าไรแล้วครับ อยากรู้จัง

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย nueng Presea R10, 5 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    งานนี้คงยังไม่ขยับไปอีกนานหล่ะจ้าน้องตูน ขออยู่นิ่งๆ ดีก่า อิอิ :D

2. oatakira

oatakira New Member Member

107
    0
    0
    เดิมๆ สุดๆ ไม่ทำอะไรเลย แหะๆ

3. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    รถผมก็เดิมสุดๆ ไม่ได้ทำอะไรเลยเหมือนกันครับ เบาะก็ยังเดิมเลย

4. presea _r11

presea _r11 Member Member

74
    0
    6
    ค่อยๆซ่อมไปขับไป สบายใจดีกว่าซื้อรถใหม่ๆแล้วต้องกังวลตอนผ่อน

5. โตโต้

โตโต้ New Member Member

158
    0
    0
    ผมว่าอย่าไปลบเลยครับ ปล่อยเค้าไปเถอะ เพราะผมว่าคนในคลับเราส่วนมากไม่ได้วัดกันว่าทำไปกี่บาท หน่วยที่เราใช้วัดมันไม่ได้อยู่ตรงนั้น ผมเชื่อว่าเราทุกคนในคลับ ซ่อมและใช้รถของเราด้วยใจครับ ราคากี่บาทมันเทียบกันไม่ได้หรอกครับกับเครื่องจักรเครื่องนึงที่อายุร่วม 10 ปี แต่เรายังคงบอกใครๆ ได้อย่างภาคภูมิใจ แสดงว่า ราคาของสิ่งที่เราใส่ลงไป ไม่ได้มีหน่วยวัดเป็นบาทหรอกครับ จริงป่ะล่ะ มันคือใจของเราต่างหากครับที่ใส่ลงไป

6. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    อ่านแล้วอึ้งเลยครับหมอ ซ่อมไปหมื่นก่าๆ แ ล้วคงตะลอนทัวร์ได้อีกนานครับ :D:D:D

7. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    ไม่นิ่งได้ไง............โดนไปตั้งแยะ............แต่ก็แลกกับความปลอดภัยขึ้นมาเมื่อยามฉุกเฉิน...........อิอิ:D:D

8. Golfer Jar

Golfer Jar New Member Member

55
    0
    0
    ของผมลงเครื่องใหม่เลยน่ะ SR18 เกียร์พัง..เลยเปลี่ยนใส่ SR20 ซะเลย แรงได้อีกหน่อย แต่ก้อ ปาเข้าไปสามหมื่นก่าๆ รวมค่าติดตั้งและทุกอย่างน่ะ

9. กบ

กบ New Member Member

54
    7
    0
    ม่ายได้ทำไรเลยอ่ะ เดิมสนิทททท

เอ้อ.......................................ลืมๆ เค้าเพิ่งเปลี่ยนจากเทป เป็น ซีดีให้อ่ะ

บอกตามตรงไม่ถูกใจเลย

10. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    พูดได้ดีครับหมอ...ใส่ใจลงไป...และไม่ได้มีหน่วยวัดเป็นบาท....

รถทุกคันที่ไปจอดเรียงกันเมื่อวันที่ 14 แม้ไม่ได้แต่งอะไรเลย...

ก็ได้รับคำชื่นชมจากเพื่อนสมาชิกในคลับของเรา...
    :) :)

11. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    เย้ย ไม่ได้ไปอ่ะ แต่ มีใจนะ

12. คิดว่าตัวเองเป็นเทพว่าคนอื่นเค้ากาก

ระวังจะโดนที่ว่ากาก สวนเอานะ

ทำรถเทพแต่ขับเป็นหรือป่าวก็ไม่รู้ หรือไม่ก็เป็นพวกดังแต่ท่อล้อไม่หมุน

แน่จริง Log in มาดิ:p:p:p:p:p

13. ไม่ค่อยได้ทำไรเหมือนกันค่ะ แค่เปลี่ยนเครื่องเป็น SR20 เปลี่ยนไฟหน้ากับไฟท้าย เปลี่ยนแม็ก

แถมไม่อยู่บ้านไม่กี่วันกลับมาเจอแม็กใหม่อีกเซ็งเลย.....เฮ้อ

14. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    จายเย็นน้อง...............เข้ามาที่เดือดเลย...............เป็นไงสะบายดี บ่............อิอิ :D:D:D

15. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    พี่กิ๊ฟ อัพเดทรถพี่หน่อยได้ไหมครับพี่กิ๊ฟ

นับแต่วันนั้นยันวันนี้ รถผมก็ยังไม่เปลี่ยนแปลง 555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้