พี่ ๆเคยมีประสบการณ์ เปลี่ยน ฟิลม์ แล้ว ไล่ฝ้าหลุดบ้างหรือเป่า

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย pongp28, 5 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pongp28

pongp28 New Member Member

113
    1
    0
    คือว่า ผมอยากเปลี่ยนฟิลม์ใหม่ แต่กลัว ช่างจะทำไล่ฝ้าเสีย
    เลยอยากถามว่า ไล่ฝ้า เนี่ย มันจะหลุดมาตอนลอกฟิลม์เก่าไหมครับ

2. ^YimmY^

^YimmY^ New Member Member

231
    3
    0
    ตอนผมลอกไม่หลุดอ่ะครับ แต่เสียไปก่อนลอกฟิล์มแล้ว หุหุ

3. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    เหมือนผมเลย ตอนนี้ก็เลยใช้มือตัดหมอกไปก่อน :D

4. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    ถ้าจะแก้ รถมีประกันชั้นหนึ่งก็จัดไปครับ บอกกระถางตกใส่ อิอิ รับรองครับได้ใหม่ทั้งบาฟิล์มใหม่ด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้