สวัสดีครับ..ถั่วเขียวผมไฟเบรคค้างครับทำงัยดีครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย tuator, 5 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tuator

tuator New Member Member

6
    0
    0
    คือว่าไฟเบรคค้างดับเครื่องเอากุญแจออกก้ไม่หาย....ตอนนี้ถอดขั้วแบตไว้ครับ.....ใครรู้ช่วยผมที....:cry:

2. tit_satit

tit_satit New Member Member

109
    26
    0
    ลองก้มลงไปตรวจเช็ค ลูกยาง ที่ไปกดสวิทช์ไฟเบรค ตรงแป้นเหยียบ เบรค ดูครับ น่าจะเป็นตรงนั้น หาลูกยางมาใส่ใหม่ ก็หายครับ

3. ping0168

ping0168 New Member Member

210
    11
    0
    ลูกยางหาซื้อ ตามร้านอะไหร่ ไม่เกิน15บาทครับ

4. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ได้ความรู้อีกเเล้วครับ

5. tuator

tuator New Member Member

6
    0
    0
    เจอแล้วครับขอบคุณทุกท่าน....เมื่อคืนงงอยู่ตั้งนาน......ยางมันคงหมดสภาพแล้วละครับฉีกเลย

6. bigkiss

bigkiss New Member Member

82
    3
    0

พี่ค่ะไปหาซื้อที่ร้านไหนค่ะ พอดีเพิ่งเป็นวันนี้เหมือน ก่าน ไปถามร้านอะไหล่แถวบ้านไม่มีอ่ะค่ะ รบกวนด้วยน่ะค่ะ:)

7. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    เอาน๊อตเบอร์ 8 ตัวหู้กับตัวเมียใส่แทนก็ได้ครับ

8. a_dang

a_dang New Member Member

33
    6
    0
    ร้านขายอะไหร่ทั่วไปน่าจะมีทุกร้านเคยเป็นเหมือนกันครับ เปลี่ยนง่ายลองดูนะครับ

9. bigkiss

bigkiss New Member Member

82
    3
    0
    เปลี่ยนเรียบร้อยแล้วค่ะ

อ้อ พอดีซื้อที่ 0เลย 63 บาทรวมvat แล้ว เรียบร้อย

ขอบคุณพี่ๆน่ะค่ะ:D

10. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    ผมก็ใช้แบบนี้ ใช้ลืมเลย:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้