ek สีขาว ใช้สีเบอร์ไรกันมั่งครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย lowa_ponpon, 4 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lowa_ponpon

lowa_ponpon New Member Member

223
    0
    0
    รบกวนทุกท่านครับ
    คือกำลังจะทำสีขาวครับ
    เลยรบกวนขอเบอร์สีขาวครับ มีไรบ้างครับ

2. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
  3. lowa_ponpon

lowa_ponpon New Member Member

223
    0
    0
    up ครับ
    เท่าที่ดูมาจะมีขาวแจ๊สธรรมดา และขาวแจ๊สคลู
    รบกวนอีกที่ครับ

4. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    สียี่ห้อ CO-ROCK NH-01 ........SPCE EK9 TYRE R
    จะเหมือนเป๊ะเลยครับ ค้นมาจากหนังสือเก่า ดร.โมเขียนเอาไว้
    หนังสือ คาร์เฟอร์ 7-8 ปีผ่านมาละ ยังเก็บไว้ ข้อมูลแต่ง ฮอนด้า
    สมัย ดร.โมยังอยุ่ ตอนนี้ไม่ได้เขียนให้หนังสือละ

5. arttokorat

arttokorat New Member Member

439
    7
    0
    ขาว Jazz จะเป็น NH-578 ครับ

6. Volo

Volo New Member Member

3
    0
    0
    เข้ามาดู
    อยากทำเหมือนกันเลยครับ

7. aeke_sd

aeke_sd New Member Member

23
    2
    0
    NH-0 ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้