ภาพบรรยากาศมีตติ้ง 28/02/2009 - แฟมิลี่ หมากะทุ !!

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย นาย...อั๊ยซ์..., 1 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0
    เอาเป็นบรรยากาศ กินดื่มไปก่อนน่ะครับ

เรียกน้ำย่อยให้คนไม่ได้ไป ว๊อนกันเล่นๆ .. เอิ้กๆๆ :p

อย่างที่ว่าครับ ..

ที่ แฟมมิลี่ หมูกระทะ เวลา 17.00 น. เป็นต้นไป

1. คุณป๋ารัน
    2. คุณพี่โบ
    3. คุณพี่หนุ่ม
    4. คุณพี่หนึ่ง
    5. คุณพี่เก่ง
    6. คุณพี่ปืน ( และฮูหยิน )
    7. คุณพี่ตั้ม
    8. คุณน้าติ๋ง
    9. คุณพี่บาม
    10. คุณพี่จ๊อบ ( และชาวคณะ )
    11. คุณพี่โอม ( และฮูหยิน )
    12. อั๊ยซ์

ขาดตกบ่งพร่องใคร ยังไง ขอกราบอภัยครับ เบลออย่างรุนแรง

รูปยังไม่ครบน่ะครับ อยู่ที่ตาโบอีกส่วน ไม่รู้ตอนนี้ตื่นรึยัง

สติ๊กเกอร์ ยังเหลืออยู่อีกน่ะครับ สำหรับคนที่ยังไม่ได้มาเอาไป

2. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0
    อันนี้ เป็นแบบเสื้อ ด้านหน้าครับ ..

ด้านหลัง ยังไม่ให้ดูครับ :eek:

3. tayeeh

tayeeh New Member Member

128
    2
    0
    น้องอั๊ยซ์ ถ่ายรูปยังไงครับ เนี่ย แขนพี่ทำไมมันล่ำสันซะขนาดดดน้านนนน ยิ่งรูปที่ 2 นะ อย่างกับมือโดเรมอนเลยอ่ะ

4. นาย...อั๊ยซ์...

178
    6
    0
    อ่ออออ ..

ขอโทษทีครับพี่ปืน

ผมพึ่งเช็คเลนส์ ตอนกลับมาถึงบ้านอ่ะครับ

เลนส์ผม เพี้ยนๆๆๆๆๆๆ ไปแล้วครับ

เอิ้กส์ๆๆๆ :eek:

5. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ...ลงรูปมั่งนะ.....อาจจะไม่ชัดต้องขออภัยด้วยคับ...

..รถใครเป็นรถใครดูกันกันเอาเองนะคับ....

6. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ม่ายเห็นมีรูปพี่เลยอ่า เหอๆๆ ก็ไปซะ สองทุ่มก่าแล้วนี่เนอะ

7. นาย...อั๊ยซ์...

178
    6
    0
    อย่างอลเลยน๊าา ต่ะเองก้อ ..

:eek:

8. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ต่อๆคับ...บรรยากาศที่ร้านหมูกระทะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 มีนาคม 2009
  9. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    โทษทีคับ ไปไม่ได้ไม่มีคนเฝ้าของที่ร้านอ่ะ ไว้โอกาสหน้าจะไปนะเสียดายไม่ได้จอฝาแฝดป๋าเลย 555+ ป๋านี่ฝาแฝดเยอะโคด
    ปล. รูปสุดท้ายตั้งใจป่าวว่ะโบว์

10. God level

1,028
    14
    38
    ...ต่อกานที่ HU!!!!...YA!!!!......เล่นซะเช้าเลยกู...

อีกนิด...สังเกตุจ๊อบมันให้ดี....นี่ผมไม่ได้พูดอารายนะ...คิดกานเอาเอง.....555+

11. God level

1,028
    14
    38

....ไม่เปงรัยเพ่....รูปสุดท้าย....กล้องลั่น...555+

12. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ขอโทษนะอั้ยพี่เตือนไม่ทัน จะบอกว่าอย่านั่งไไกไล้โอมมาก โถ่น้องกูไปซะและ ได้ตัวแทนโอมละค้าบบบบบ เหอๆๆ

13. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    นี่มันอารายกานค้าบบบบบเพ่ เค้ามีแต่คบเด็กสร้างบ้าน นี่พี่เล่นแปลงร่างเป็นผู้ใหญ่สร้างงาน ยังงี้ผมก็แน่ดิคร้าบ งานเก่ายังเครียไม่ลงตัวเลยเพ่ เหอๆๆ

14. tayeeh

128
    2
    0
    รูป meeting อีกซักกะหน่อยนะครับทุกท่าน

15. tayeeh

128
    2
    0
    ต่อกานนปายย

16. tayeeh

128
    2
    0
    ต่อกันเลยครับ สุดท้ายแล้ว

ปล.ทำไมน้าตึ๋งมีอยู่รูปเดียวหว่าาา เอ...แกหายไปไหนน้ออออ :D:D

17. Nam_pug406

Nam_pug406 New Member Member

12
    0
    0
    เสียดายจังคับที่ไม่ได้ไป พอดีรถผมไม่มีล้อ2ล้อ ส่งล้อไปซ่อมยังไม่ได้เลย เลยอดไปเลย

18. God level

1,028
    14
    38

....รักกันมันต้องเข้มแข็งเฟ้ย...จ๊อบ!!!....5555+

19. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    เฮ้ออออ ทำไมพักเนี้ย ผมโดนบ่ยจังค้าบบบบ เหอๆๆ

20. 505.1JZge+T

505.1JZge+T New Member Member

113
    1
    0
    .......อ่า... ว่า เรา เอารถไป จอดแอบซ่อนแล้วนะ ยังโดน แอบถ่าย เหอๆๆ :D:D:D

21. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    คลับนี้...ดูแล้วอบอุ่นดีนะครับ.. อ้วนท้วมสมบูรณ์ซะส่วนใหญ่เลย คงทานกันอร่อยเลยสิ..
    อิจฉาจังครับ ระหว่างที่พวกพี่ทานกับ..ผมยังมัวขึ้นรถเมล์ กลับบ้านอยู่เลย วันที่มี meeting ก็เอารถเข้าอู่พอดี..ดีนะครับ
    ไม่ได้เสียไรมาก..เพิ่งได้คืนเมื่อวันอังคารที่ผ่านมาเอง.. 5555 คราวหน้า..ขอให้รถมะมีปัญหาเต๊อะ..อยากไป meet ก่าเข้าบ้าง

ปล..รถเสียคราวนี้..ได้นั่งรถแรงตั้งสองคัน
    ขอขอบคุณ อาจารย์บาร์ม..ไว้ ณ.ที่นี่ด้วยคับที่มาส่งข้นรถเมล์ แถมให้ Doramon กลับบ้านอีก 1 ตัว 555 (ไว้เอาไปคืนนะครับ) แฮ้ดดีครับ
    ขอขอบคุณพี่โบ..สุดยอดพี่ชายจริง ๆ ครับ ที่ไปส่งผมถึงอู่...แถมแจกแผลมาให้อีก 1 แผล... รถสวยเนียนมากครับ

22. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    เหล้าดี นารีเด่น (ตรงไหนฟระ ไม่มีซักคน) เน้นเอา เค้าคือทีม 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้