รวบ'หทัย'นักแข่งรถ เป็นหน.แก๊งงัดตู้เซฟ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย CARINA, 4 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ~DuDe~

~DuDe~ New Member Member

225
    18
    0
    ถึงว่า...

2. สาธุคับญาติผู้ใหญ่ เมื่อไหร่จะไปซ๊ำหลุมเดิมอ่ะคับรออยู่นะนี่

3. llmeegen1ll

llmeegen1ll New Member Member

8
    0
    0
    ไม่น่าเลย

4. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    เรื่องไปถึงไหนแล้วใครรู้บ้าง มีใครเกี่ยวข้องเพิ่มอีกไหม

5. otto9116

otto9116 New Member Member

77
    13
    0
    รักเธอต้องอภัย........

6. Johnnie

Johnnie New Member Member

26
    1
    0
    งานนี้ถ้าทางคงรอดยากละครับ เกิดมาเป็นแค่หมากที่ไม่สำคัญบนกระดานมันก็มาได้แค่เนี่ยแหละ

ไม่ฉลาดเลยจิงๆ

boy_rx_7887 ถูกใจสิ่งนี้
  7. Johnnie

Johnnie New Member Member

26
    1
    0
    งานนี้ถ้าทางคงรอดยากละครับ เกิดมาเป็นแค่หมากที่ไม่สำคัญบนกระดานมันก็มาได้แค่เนี่ยแหละ

ไม่ฉลาดเลยจิงๆ

8. P@E

P@E New Member Member

561
    15
    0
    ตกลงผลตัดสิน เป็นงัยคับ

9. Taseetong

Taseetong New Member Member

283
    7
    0
    ผลเป็นไงบ้างคับ ตามมาดู

10. Baby Satan

Baby Satan New Member Member

0
    0
    0
    รอฟังผลครับ....

11. james yy.

james yy. New Member Member

31
    2
    0
    ชอบความเห็นของคุณจริงๆ

12. หลุดออกมาก็ตายฟรีครับ เจ้าทุกข์แต่ละคนไม่ธรรมดาทั้งนั้น ออกมาเมื่อไรโดนยิงทิ้งแน่นอน โจกษ์เพียบหาตัวคนยิงไม่ได้ชัวๆ+ตำรวจไม่ยุ่งด้วย เคสแบบนี้ ขอภาวนาให้พี่อ้อฟติดคุกตลอดชีวิตนะครับพี่ อย่าหลุดออกมาเลย

13. หลุดออกมาก็ตายฟรีครับ เจ้าทุกข์แต่ละคนไม่ธรรมดาทั้งนั้น ออกมาเมื่อไรโดนยิงทิ้งแน่นอน โจกษ์เพียบหาตัวคนยิงไม่ได้ชัวๆ+ตำรวจไม่ยุ่งด้วย เคสแบบนี้ ขอภาวนาให้พี่อ้อฟติดคุกตลอดชีวิตนะครับพี่ อย่าหลุดออกมาเลย

14. ม.335จำ1-7ปี หลายอนุมาตรา
    ต้น.....เดาๆนะ20กรรมๆละ3ปี=60ปี ม.91ลงได้แค่20ปี รับสารภาพลดกึ่ง=10ปี
    อุท...ลด2ปี=8ปี
    ฏีกา....ลด2ปี=6ปี
    วันพ่อ วันแม่อีก 1-2ปี
    ...................5ปีเต็มที่ค่ะ
    ปล.ความผิดเกี่ยวกับทรัพย์ โทดจะเบามาก ถ้าผู้เสียหายไม่ติดใจเอาฟามจ้าๆๆๆ...........

15. PirenZe

PirenZe New Member Member

109
    7
    0
    อย่างที่ข้างบนบอกแหละครับ
    เจ้าของทรัพย์สินหายกันทีเป็นหลักล้าน บางคนหลักสิบล้าน คงไม่ลำบากถ้าเค้าจะลงขันกัน หรือสั่งเองเลย

ถ้าอ๊อฟเค้าออกมาจริงๆ คงอยู่ยาก ถ้าออกมาก็หวังว่าจะกลับตัวกลับใจทำประโยชน์เพื่อสังคมทดแทนนะครับ

ก็ดูกันไว้นะครับ กรรมติดจรวด อาจไม่เร็วเท่ารถที่ขับแต่ยังไงมันก็ตามถึง

16. FR 2 WD

FR 2 WD New Member Member

24
    0
    0

นับถือมากครับ ที่กล้าพูดตรงๆ และแสดงความคิดเห็นที่แตกต่าง

ผมว่าคุณก็เป็นคนนึงที่เคยเห็นพฤติกรรมพี่อ๊อฟเวลาเอารถไปวิ่งเชง

และผมก็เป็นคนนึงที่เห็นพฤติกรรมมาตลอด

และเพื่อนผม รุ่นพี่ผมอีกหลายๆคนเช่นกันที่เคยเข้าไปเป็นลูกค้า ทุกคนต่างพูดเป็นเสียงเดียวกันว่า "เลือดอาบ หลังเหวอะ" และคำต่างๆอีกมากมายที่ สรรหามาเปรียบกับสิ่งที่โดนมา

แต่คนทุกคน ย่อมมีด้านดี และคนบางคนที่เขียนชมพี่อ๊อฟ เพราะอาจจะเคยเห็นแต่ด้านดีดี

ส่วนผมขอบอกว่า เห็นมาเยอะพอสมควร แต่คงไม่ขอออกความเห็น

ได้แต่บอกเล่า กันไปว่าเจออะไรมาบ้างก็เท่านั้น

17. nom

nom Member Member

637
    20
    18
    :D....ติดตามๆ อ่านมานาน อั้นๆไงไม่รู่

ไม่ใช่สาวกใคร

เห็นใจเจ้าทุกข์
    มากกว่าเห็นใจโจรนะ(ถ้าผิดจิง)

18. GT_911

GT_911 New Member Member

90
    5
    0
    อยู่แบบเท่าที่มีดีที่สุด

ไม่เดือดร้อนใคร มีกืนมีใช้ไปวันๆดีกว่า ....555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้