หาที่กันโคลนหน้าหรือที่บังโคลนหน้า หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย num8605, 4 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. num8605

num8605 New Member Member

543
    0
    0
    หาที่กันโคลนหน้าหรือที่บังโคลนหน้า หน่อยครับ ( ไม่รู้เรียกถูกหรือปล่าว ) ทั้ง2ข้างเลยนะครับ 089-7889144 หนุ่มครับ

2. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    เบิกศูนย์เลยครับ
    ราคาพอกันกับของเชียงกง

3. toncivil

toncivil New Member Member

1
    0
    0
    ซื้อศูนย์ครับผม
    ราคาประมาณร้อยต้นๆเองครับ(ต่อข้าง)

4. focals

focals New Member Member

157
    2
    0
    ถูกต้องแล้วครับ ของบางอย่างเบิก 0 หรือว่าซื้อตามร้านขายอะไหล่ฮอนด้าครับ ราคาไม่ได้แพงอย่างที่คิด เผลอๆ เชียงกงขายแพงกว่าอีก

5. lex_fahsai

lex_fahsai New Member Member

1,604
    1
    0
    บางอย่างเซียงกงอาจจะแพงกว่าหรือถูกกว่าหรือเท่าๆกัน
    แต่...คุณภาพของที่มาจากญี่ปุ่นมันดีกว่าที่เบิกใหม่บ้านเรานะครับ
    ลองสังเกตุดูดีๆนะครับ

6. kang

kang New Member Member

297
    3
    0
    ยางกันโคลงของศูนย์บ้านเราราคาอาจจะเท่ากับซื้อของเชียงกงหรือจะถูกกว่าก็ได้
    แต่ของบางอย่างยี่ปุ่นคุณภาพดีกว่า
    ยกตัวอย่าเช่นยางกันโคลนของศุนย์บ้านเราจะแข็งแล้วกรอบง่ายแตกง่ายกว่า
    ของยี่ปุ่น จะเหนียวกว่าให้ตัวได้มากว่าทนกว่าประมาณนั้น (ไม่งั้นคนคงไม่หาของยี่ปุ่นมาใส่หลอกครับ)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 มีนาคม 2009
  7. Kong_Joy

Kong_Joy New Member Member

31
    2
    0

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้