มีใครทราบเรื่อง คุณอ้ฟ หทัย นักแข่งชื่อดังโดนจับคดีปล้นบ้าง

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย กปป, 4 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    รอดูศาลตัดสิน ตามพยานหลักฐาน ละกันน่ะครับ

2. ferioz

ferioz New Member Member

87
    2
    0
    นักข่าว เล่นซะเว่อ เลยน้ออ

ติดตาม ต่อไปคับผม

3. Armytk

Armytk New Member Member

87
    1
    0
    โอ้โห เหมือนหนัง The Fast เลย

4. P@E

P@E New Member Member

561
    15
    0
    ไม่น่าเชื่อเลยเนอะ....

5. ลื่น ลึก หน้า บาง วิจารโปรด...:)

6. Kenny_eak

Kenny_eak Member Member

364
    11
    18
    ........................

7. kang 79

kang 79 New Member Member

159
    8
    0
    .... ยังไงก็ หลุด ครับ....ต้อนขับรถหนี ไม่นึกว่าเป็นตำรวจ(เพราะไม่ใส่เครื้องแบบ นึกว่าโจดร์เก่า)ตกกะใจเลยยิงใส่...ปืนก็เป็นปืนใครก็ไม่รู้...อา อา อิ อิ หลุด..แน้ครับ

8. ตุ๊กตายาง

ตุ๊กตายาง New Member Member

472
    22
    0
    เกรงว่าจะหลุดไปอยู่คลองเปรม อะดิ

9. Ctrl_s

Ctrl_s New Member VIP

957
    45
    0
    คนขายข้าวมันไก่ ขายเตี๋ยวปากซอยเค้ายังคุยเรื่องนี้กันเลย hotสุดๆ

10. ตาด้า

ตาด้า New Member Member

141
    4
    0

ข่าวเมื่อคืนรับสารภาพแล้ว ม่ายหลุดแน่ๆ เฮ้อ วงการรถแข่งแปดเปื้อน:eek::cry:

11. .KitarO.

.KitarO. New Member Member

839
    23
    0
    เจ้าของบ้านหรือผู้เสียหายเขาคงคิดอีกแบบ

นิดา ถูกใจสิ่งนี้
  12. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    เรื่อง ตำรวจ รุ่มจับ เข้าชาร์ต พอเข้าใจได้ครับ เคยเจอเหมือนกัน แต่เราไม่รู้จริง ๆ ว่า เป็น ตำรวจ หรือ โจทย์ ........... อันนี้ ช่วงชุลมุล ต้อง เอาตัวรอดก่อน (ในกรณีที่ โจทย์ น่ากลัวมาก ๆ แต่ถ้าเป็นตำรวจ จริง เข้าเข้า ยังไง แสดงตัวก่อนป่าว ) พอเข้าใจ ครับ เรื่อง หนี แต่ เรื่อง ลักทรัพย์ อันนี้ เยอะอยู่ เหมือนกันเท่าที่ อ่าน ๆ มา นะ ผิดก็ว่าตามผิด ครับผม ผมคิดว่านะ

13. jeab__ptw_

jeab__ptw_ New Member Member

1
    0
    0
    เห็นใจเจ้าของบ้านนะ :cool:

14. model_tum

model_tum New Member Member

1,212
    10
    0
    ผิดถูก รอศาลตัดสิน เรื่องนี้ ...

15. golfcef

golfcef New Member Member

229
    25
    0

แฮะ ๆเอาปืนใครไม่รู้มายิง แต่ปืนอยู่ในรถตัวเอง

ยิงปืนใส่ใคร แค่ชักปืนมายิงนี่ก็ข้อหาพยายามฆ่าแล้ว

(ถ้าบอกว่าป้องกันตัวก็ต้องพิสูจน์) อ่ะถ้าตำรวจไม่ใส่เครื่องแบบสักคน

ข้อหาทำร้ายเจ้าพนักงานอาจตกไป เพราะไม่ได้แสดงตัวให้ทราบก่อน

แต่โดนข้อหาพยายามฆ่าแน่ ๆ หลุดครับหลุดจากโรงพักไปคลองเปรม

อย่างน้อยงานนี้ถ้าจากที่สารภาพ น่าจะโดนเบาะ ๆ 10 ปี

16. THUM AC 89 MOVE

THUM AC 89 MOVE New Member Member

283
    5
    0
    ทำมานานหรือยังครับนี่???

เค้าทำแบบนี้มานานหรือยังครับนี่???

17. ทำไปได้

ซื่อกินไม่หมด - คตกินไม่นาน

18. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    แก๊งค์เค๊าว่า 5-6ปี หรือไงในข่าวอ่า :sad:

19. THUM AC 89 MOVE

THUM AC 89 MOVE New Member Member

283
    5
    0
    ตอบ

อย่างนี้ก็รวยเลยสิครับ...!

20. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    คงมีเหลือพอจะใช้จ่ายฟุ่มเฟือยอยู่พักนึงอะคับ ดูจากสิ่งแวดดล้อม และผองเพื่อน

21. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0

ผิดว่าไปตามผิดถูกว่าไปตามถูกครับ

แต่ไม่ว่าคนรวยหรือคนจนเค้าก็ทำมาหากินด้วยความเหนื่อยยาก

ด้วยอาชีพสุจริตด้วยกันนะครับ เอาไว้ให้โดนขโมยงัดบ้านงัดรถแบบนี้บ้าง คุณจะรู้สึกยังไงละครับ

รวยจนไม่เกี่ยวครับ ทำถูกหรือทำผิดต่างหาก เค้าขึ้นบ้านคนรวย ถามคำครับ

มันถูกแล้วเหรอ !!!!!!

22. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    อ่า ...ปล้นคนรวย
    ไม่รวย แล้วจะไปปล้นทำไม ล่ะครับ
    ผมงง น่ะ :D

23. DUKE_68

6,189
    129
    63
    คุณหมายถึงอะไรหรอครับ ถ้ามีคนบอกว่ารู้จักหละครับ ขี้รถ "เท็กซ์" คืออะไรหรอครับ แจ้งหน่อยอ่า :D:D:D

24. roby

roby New Member Member

86
    22
    0
    ใจเย็นๆจ้า.......
    นานาจิตตัง....หลายคน ก็ว่ากันไป......
    ปล่อยไปเถอะนะ......อย่าไปเครียดเลย.....:sad:
    ไม่มีใคร ทำให้สมาชิก ทุกคน โพสให้ ถูกใจเราได้.......ต้องเผื่อใจบ้าง
    เดี๋ยวเวลาผ่านไป....ก็ลืมไปแล้วววว...นะๆ

25. DUKE_68

6,189
    129
    63

ตอนเค๊าชนะทุกคนก็ชื่นชมเค๊านะครับ ไม่มีใครไม่ชื่นชมเค๊าเลยครับ เค๊าได้รับผลตอบแทนที่ดีทุกอย่าง
    ทุกคนชอบเค๊าชมเค๊า ล/คที่อู่ก็เยอะ รายได้ก็ดี ชื่อเสียงก็มาก แม้แต่ถ้วยพระราชทานเค๊าก็เคยได้ และไอ้คำว่า"วงการแปดเปื้อน"นี่ ผมว่ามันเริ่มจากนักข่าวนะครับ

ที่นี่ยังมีคนเห็นใจ และสงสารเค๊าอยู่เลย แต่ผิดก็ต้องว่าไปตามผิด

ขนาดตำรวจชั่วๆไม่กี่เปอร์เซ็นต์ที่คอยรีดไถ ตำรวจที่ดีทำดีก็มีอยู่มาก แล้วคนส่วนใหญ่มองตำรวจยังไง???... ก็เหมือนกันแหละครับ :)

26. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    แล้วตอนนี้เรื่องเป็นไงไม่รู้

เงียบกริบไปเลยอ่ะ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 23:44:03 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 23:43:48 ----------

แล้วตอนนี้เรื่องเป็นไงไม่รู้

เงียบกริบไปเลยอ่ะ

27. roby

roby New Member Member

86
    22
    0
    มีทุกวงการแหละ.......คนดี คนไม่ดี
    แต่ที่สำคัญ.....เราไม่รู้.....ว่าคนไหนดี คนไหนไม่ดี เพราะเราเห็นแค่....เปลือกนอก
    จนกว่า......เวลา........

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้