ช่วยเหลือหน่อยครับ ตามหารถ bmw e36 สีน้ำเงิน ทะเบียน กธ 3618 ชลบุรี กำลังลำบากมาก

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย kullawutp, 4 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kullawutp

kullawutp New Member Member

255
    0
    0
    เรื่องคือว่า ผมอยู่ฉะเชิงเทราครับได้ขายรถ บีเอ็ม แบบขายดาวน์ไปแค่ไม่กี่บาท

โดยชะลาใจยังไม่ เปลื่ยนชื่อ (มันเป็นความผิดพลาดที่ผมเอง)

แล้วคนที่ซื้อต่อไป เอาไปขายอีกทีโดยไม่ส่งค่างวดรถให้เลย แล้วหนีเข้ากลีบเมฆไปแล้ว

ตอนนี้โดนฟ้องจากไฟแนนซ์แล้วลำบากมาก ไฟแนนบอกว่าให้เอารถมาคืนจะได้โดนฟ้องแค่ไม่กี่บาท

ตอนนี้คิดไม่ออกนอนไม่หลับเลย ขอความช่วยเหลือจากเพื่อนด้วยครับช่วยสอดส่องหน่อยครับ

รายละเอียดคร่าวๆที่คุยกันตอนแรกก่อนที่จะซื้อไปเขาน่าจะใช้แถว แปดริ้ว พานทอง ชลบุรี บ่อวิน

เป็น บีเอ็ม รุ่น 318 นกแก้ว ทะเบียน กธ 3618 ชลบุรี สีน้ำเงิน ปี 93 ไฟหน้าเป็นโปรเจ็กเตอร์ถึงไฟเลี้ยว

โหลดเตี้ยแม็ก 18 ไม่รู้ถอดไปยัง ภายในสีโทนขาวเครื่อง 2jz ไม่โบติดแก๊ส ขอความช่วยเหลือด้วยครับ

มีรางวัลให้แก่ผู้บอกเบาะแสหรือ เจอรถว่าอยู่ที่ไหน ( 20000 ) ผมได้แจ้งความไว้ที่ ฉะเชิงเทราแล้ว
    ติดต่อผมได้ตลอด

081-5888341
    085-3929292

2. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    เอาใจช่วยให้เจอไวไวคับ แล้วเด๋วจะช่วยดูให้ด้วย

3. Ming jaguar

Ming jaguar New Member Moderator

160
    5
    0
    จะช่วยดูให้ครับ

4. จะช่วย เป็นหู เป็นตาให้ครับ

5. แล้วจะช่วยดูให้นะครับ พอดีผมวิ่งทำงานแถวพัทยา ระยอง

6. lovekodomo

lovekodomo New Member Member

661
    8
    0
    ขอให้เจอใวๆ นะครับจะช่วยดูให้คับ

7. Dizos

Dizos New Member Member

13
    0
    0
    เเนะนําให้ไปโพสใน www.bmweasternclub.com คับคนในคลับนั้นอยู่เเถวชลบุรีพัทยาคับ

เเล้ว ก็ bmwsociety.com นะคับ สมาชิกเยอะ ช่วยได้เยอะมากคับ รถหายหาเจอหลายคันเเล้วคัล

ขอให้เจอไวๆนะคับ

8. G.@.l.f. e36

[email protected]. e36 New Member Member

336
    8
    0
    เอาใจช่วยด้วยคุบขอให้เจอรถแล้วกันนะ
    คนลวเยอะจัง

9. @^^^!/*WiSe*/^^^@

@^^^!/*WiSe*/^^^@ New Member Member

538
    1
    0
    ขอให้เจอไวๆครับ

จะช่วยดูอีกคนครับ

10. kullawutp

255
    0
    0
    ขอบคุณทุกคนมากครับ

ช่วยดูหน่อยนะครับ

บีเอ็ม รุ่น 318 นกแก้ว ทะเบียน กธ 3618 ชลบุรี สีน้ำเงิน ปี 93

11. @^^^!/*WiSe*/^^^@

@^^^!/*WiSe*/^^^@ New Member Member

538
    1
    0
    รับทราบครับ

12. Manky black

Manky black New Member Member

202
    2
    0
    เห็นใจคับ เด๋วช่วยส่อง

13. kullawutp

255
    0
    0
    ช่วยดูหน่อยนะครับ

14. GujaSaddZz

GujaSaddZz Member Member

387
    4
    18
    เอาใจช่วยครับบ

15. phairuch

phairuch New Member Member

270
    1
    0
    ช่วยกันเนอะ

16. เฟี๊ยต

เฟี๊ยต New Member Member

44
    0
    0
    ช่วยกันคับ

17. kullawutp

255
    0
    0
    ช่วยดูด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้