My new car

การสนทนาใน 'AE86ers' เริ่มโดย GDMN, 3 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GDMN

GDMN New Member Moderator

602
    1
    0
    KE 70 van:p

2. GDMN

602
    1
    0
  3. 1111

1111 New Member Member

34
    0
    0
    << ท่าทางจะหายากนะครับ รุ่นเนี้ย >> ตั้มครับ :D

4. Blue_jazz

Blue_jazz New Member Member

14
    0
    0
    แหล่มมากมายครับพี่กัน อิอิ :teeth:

5. my86

my86 New Member Moderator

1,199
    3
    0
    ซุ่มอีกแล้ว ลูกพี่เรา อิอิ
    ลิ้นหน้าใช่ west yoko ป่าวพี่

6. dogtown

dogtown New Member VIP

302
    9
    0
    คันใหม่สวยจังครับพี่กัน ว่าง ๆ ขอชมตัวเป็น ๆ บ้างนะครับพี่ ^^

ปล.อัดเอง อิอิ

7. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    เอาจนได้

8. GDMN

602
    1
    0
    ก็มีคนทำตัวอย่างให้เห็นก่อนไง:D

9. NIPPON SHOP

NIPPON SHOP New Member Member

932
    5
    0
    หรอยจริง ลูกพี่

10. NUI_TA23

NUI_TA23 New Member Member

72
    0
    0
    โดนจนได้นะพี่กัน ยินดีด้วยครับ

11. Blue_jazz

Blue_jazz New Member Member

14
    0
    0
    ขอบคุณมากมายคร้าบบบบบบบบบบ

หวัดดีครับพี่ เมื่อวานผมไปตามลายแทงที่พี่บอกผมมา เล่นซะหอบเลยครับ พอเจอร้านเหมือนน้ำตาจะไหล ( เหนื่อย + ร้อนมากมายอะท่านพี่ ) แต่พอเดินตรงเข้าไปถาม อาเฮียเจ้าของร้านแกตอบว่า ที่ตามหานะขายทิ้งไปหมดนานเป็นปีแล้ว แสดดดดดดดดดดดดด ลมแทบใส่น้ำตาจะไหลอีกรอบเลยอะท่านพี่ 5 5 5 5 :cry:

ปล. ขอบคุณมากมายครับสำหรับคำแนะนำดีดี อิอิ ถ้าพี่กันขึ้นมาแล้วเดี๋ยวจะชวนกินข้าวซักมื้อสองมื้อนะท่าน ส่วนน้องชายของพี่มันมาทำรถบ้านผมไม่จบซะที เห็นว่ามีโปเจคเสตป 2 ด้วยอะ เอากับมันดิ อิอิ

12. GDMN

602
    1
    0
    โห เสืยดายแทนจัง แต่หากผมเจอจะรีบแจ้งข่าวนะ ในร้านมีไรเด็ดๆเหลือมั่งป่าว ผมได้มาพอควรนะเมื่อก่อนนะ:cry:

13. porpun86

porpun86 New Member Member

98
    0
    0
    สวย!!!! มาก!!!!

14. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    รถสวยดีนะคับ

15. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    รอรถผมแป๊ป อาทิตย์หน้าได้ ขับคู่กันได้เลย

"Old School For Life"

16. GDMN

602
    1
    0
  17. naydol

naydol Member Member

254
    6
    18
    แต่ละคันเนี่ย สวย ๆ ทั้งนั้นเลยนะครับพี่กัน

18. HondaTwinCam.co.jp

HondaTwinCam.co.jp New Member Member

60
    0
    0
    จนได้นะพี่ 555+

จะเดิมหรือไม่เดิมคันนี้ ....

19. Drift Entertainment

1,131
    18
    0
    คันนั้น เอามามันไม่คุ้มแล้ว ยังจอดเป็นซากสนิมขึ้นอยู่เลย ไม่มีใครใช้

แต่นี่คันใหม่ (ไม่ใหม่ แต่เก่า) Toyota เหมือนกัน

20. *SANTA*

*SANTA* New Member Member

40
    2
    0
    ผมอยากได้ลิ้นหน้าแบบนี้อะครับ ไม่ทราบว่าหาได้จากที่ไหนครับ

ของผม4ตาเหมือนกันเลยยครับ

ขอบคุณครับ

21. pecx86

pecx86 New Member Member

60
    0
    0
    ทักทายเสี่ยกัน หน่อยครับบบบบบบบ คิดถึงๆ

22. TTL

TTL New Member Member

614
    20
    0
  23. สิปปธน

สิปปธน New Member Member

557
    2
    0
    สวยดีครับ ให้ 5 ดาว คร๊าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้