มีใครสนใจบ้าง

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย นายธงชัย โหนแหย็ม, 3 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0

ไปทำบุญที่วัดนะครับ ไปได้หรอ 5555

2. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ว่าเพื่อนผมนะ.............เพื่อนผมเป็นคนนะ ไม่ใช่..................

3. ข้างบนสองคนไปเป่าคับเนี้ย

ทุกคนคับ ไปกันมากๆนะคับ ผมเตรียมของทำบุญไว้แล้วคับ ( ผมไปคนเดียวด้วย คุนครูไม่ว่าง ) ฮั่งจัดแจ่มๆนะอิอิอิอิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้