ตารางเวลาแข่ง PTT ROTAX MOJO MAX CHALLEGE 2009

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 3 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    ตารางเวลาแข่ง สำหรับงาน PTT ROTAX MOJO MAX CHALLEGE 2009

ทุกรุ่น การแข่งขัน 2 จังหวะ และ 4 จังหวะ สนามแรก วันที่ 7-8 มี.ค ที่ สนาม พีระคาร์ท พัทยา

2. gai08

1,213
    4
    0
    สำหรับ 4Cycle Kart วันเสาร์

8.00 น เริ่มเอารถ คาร์ทลงจาก 18 ล้อ เติมน้ำมันเครื่อง พร้อมวิ่ง น่าจะเสร็จทันในช่วง ที่ 1 13.30 น
    แต่ถ้าพลาด...ช่วงที่ 2 ก็ทันแน่นอน....
    ปล..ตามนั้นครับ ตามตาราง วันอาทิตย์ เราแข่งกัน 3 ฮีท Final ของเราคือ Pre Final คงจะดูแล้วเข้าใจนะครับ...ถ้าไม่เข้าใจโพสถามได้เลยครับ....

3. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ขอบคุณคับพี่

4. Desperate KartRacer

Desperate KartRacer New Member Member

419
    2
    0
    ขอบคุณครับพี่ ว่าแต่
    แหะ แหะ พี่ไก่ครับ

สงสัยว่าวันเสาร์เนี่ย ตอนซ้อม เขาแจก Transponders ให้หรือป่าวครับ
    เห็นเขียนว่าจะแจกวันอาทิตย์

ถ้าไม่แจกแบบนี้ ต้องขับตามลอกลาย เทพๆๆ ทั้งหลาย
    มั่วไลน์เอง ไม่รู้เลยว่าเร็วหรือช้านิ

5. gai08

1,213
    4
    0
    :D ซ้อมก็จับเวลาเองเลย..เตรียมนาฬิกาไปด้วย..เมื่ออาทิตย์ก่อน Chang ไปซ้อม Rotax แล้ว มาบอกว่า
    ไลน์นี้สนุก...จุ่มคันเร่งตลอด...(มีโค้งเดียวที่ต้อง ช้า...วิ่งอยู่ 46 วิ ....ไม่รู้ว่า 4CYCLE จะวิ่งเท่าไร....ส่วน ช้าง โดน อ.จ เหล้ง บอกให้จุ่มคันเร่งอย่างเดียว....สู้ๆสำหรับชาว 4 Cycle ที่ไปร่วมแข่ง Rotax ทุกท่าน ส่วนรุ่น 4Cycle kart เตรียม สเตอร์กันเลยนะ.....12-13 >>44-48

ปล...เอารูปแบบสนามมาให้ดูครับ...เพื่อเป็นข้อมูล.....

6. Desperate KartRacer

Desperate KartRacer New Member Member

419
    2
    0
    ขอบคุณครับพี่

แบบนี้แช่คันเร่ง เครื่องแตกกันไปข้างนึง หุหุ
    ว่าแต่วนขวาใช่ป่าวครับพี่

ต้องมองหารถเทพ แล้วขับตามซะแล้นน

7. ya77

ya77 New Member Member

408
    1
    0
    ดูจากตารางแล้ว พูดไม่ออก

8. Yams_24

Yams_24 New Member Member

113
    1
    0
  9. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    จะข้ามฝั่งมาเชียร์นะครับ

10. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ไลน์นี้สำหรับสองจังหว่ะบอกได้คำเดียวว่าเบรคจริงๆ แรงๆ 1 ที่
    เบรคเบาๆ 1 ที่ นอกนั้นตัดสายเบรคทิ้งไปได้เลย
    คิดว่า 4 จังหว่ะคงใกล้ๆ เคียงกัน จะไม่เหมื่อนกันตรงที่
    อากาศร้อนฉิบ พื้นเทรคคงร้อนระเบิด เครื่องคงมีพังหรือไม่ก็เหี่ยวปลายกันบ้าง
    ยังไม่นับเรื่องความลื่นของผิวเนื้อยางที่ไม่เหมือนกันบนเทรค ถ้าไม่เข้ากัน
    ก็จะทำให้เทรคลื่นขึ้นเล็กน้อย .....

เห็นไลน์นี้แล้วอยากไปขับเครื่อง rotax max จริงๆ ......สปอนเซอร์อยู่ไหนหมดครับ
    ไม่มีตังค์ไปแข่งอ่ะ ....

สำหรับพวกโปรทั้งหลายที่ลงทั้ง 2 และ 4 จังหว่ะ
    โปรแกรมเวลาต่อกันเลยครับ แต่สบายๆ อยู่แล้ว
    แข่ง 24 ชั่วโมงที่ผ่านมา ขับกันคนละ 75 นาที
    ไม่หลับไม่นอน ยังมีแรงไป เออีเออีเออีเอ้ ได้เลย 555

ป.ล. จานยะ กับ จานเต้ย อยากได้ไวอาก้า หรือ ม้าสัก1ขาไหม...อิอิ

11. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ขอมือใหม่สักขาได้มั๊ยคับพี่กิตติ อิอิ

12. kart_yai

kart_yai Member Member

282
    1
    18
    จับตรวจโด๊ปให้หมด

13. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    เด๋วเจอกันจัดให้แปดขาตาค้างเลยนะค๊าปปปป....อิอิอิ...

14. Ton@CityMania

1,341
    180
    0
    เอาแบบฟิตๆเลย ประมาณว่า ขับไงแรงก็ไม่ตกนะ อิอิ

15. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ช้างวิ่งสองจังหว่ะ 46
    พี่ขอเดาว่าเครื่อง 4 จังหว่ะ
    ช้ากว่าไม่เกิน 5-7 วิ (ประมาณนั้น)
    เดาๆ นะครับ

16. ya77

ya77 New Member Member

408
    1
    0
    ใครไปซ้อมฝากซ้อมด้วนนะ แล้วเจอกันวันแข่ง

17. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    นี่ขนาดว่าผมเป็นแค่ผู้สังเกตุการณ์นะ...บอกได้ว่า ทั้งร้อน ทั้งเปียก.....แต่
    สนุกมากๆคับ พี่ๆน้องๆชาว สี่จังหวะ น่ารักและกันเองทุกท่าน......
    และขอยินดีกับทุกท่านด้วยคับผม......:D:D:D:D:D:D

18. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    มีบรรยากาศมาฝากเล็กน้อย....อิอิ
    ถ่ายรูปมาไม่ครบทุกคนก้อขออภัยด้วยนะคับ....:D

19. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

20. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D

21. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    เด๋วค่ำๆมาลงให้ต่อนะ....

22. Desperate KartRacer

419
    2
    0
    คิ คิ คิ เฮียโป้ง ไปสังเกตการณ์ เตรียมชอปปิ้งรถจากพัทยา ได้เป้าหมายมากี่คันอ่ะครับพี่

23. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อิอิอิ.....รู้ได้ไงอะตัวเอง.....:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

24. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :):):):):):):):)

25. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ;);););););););););)

26. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D

27. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    อยู่ที่สนามวันอาทิตย์เป็นผู้จัดการทีม บอกได้คำเดียวว่าเงี่ยน เฮ้ยเสี่ยนสุดๆ
    คันมือ คันเท้า ไปหมด อยากแข่ง ทั้ง 4 จังหว่ะ และ 2 จังหว่ะ

28. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    อยู่ที่สนามวันอาทิตย์เป็นผู้จัดการทีม บอกได้คำเดียวว่าเงี่ยน เฮ้ยเสี่ยนสุดๆ
    คันมือ คันเท้า ไปหมด อยากแข่ง ทั้ง 4 จังหว่ะ และ 2 จังหว่ะ

29. ccat

ccat New Member Member

155
    0
    0
    ขอบคุณคุณโป้งด้วยนะครับที่พาสาวกระโปรงแดงมาส่ง
    ให้ถึงขอบสนามไม่งั้นผมคงอดมันส์แน่แน่ขอขอบคุณนะครับ

30. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ยินดีที่ได้รับใช้ครับ.....:D:D:D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้