กระจก3ดอมันชอบตกๆเกยๆอ่ะครับถ้าเปลี่ยนขอบยางประมาณเท่าไหร่

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย ท่านรอง, 3 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ท่านรอง

ท่านรอง New Member Member

184
    0
    0
    ทำไงดีมันชอบเกยๆขอบยางอ่ะ
    ถ้าเปลี่ยนขอบยางประมาณเท่าไหร่รอบคัน

2. ultra

ultra New Member Moderator

329
    3
    0
    มือสองก็ไม่เกิน 400-500 บาท เบิกใหม่คงมีเป็นพันคับ

3. B_Krit

B_Krit New Member Member

6
    0
    0
    ถามหากันชน

กันชนของพี่ultarหาซื้อที่ไหนครับลาคาเท่าไรครับ

4. Yukim

Yukim Member Member

338
    9
    18
    มีคนอยากได้ถอดขายเลย อิ อิ

5. ultra

ultra New Member Moderator

329
    3
    0
    กว่าจะทำจบ ผมโดนไป 5000 พี่จะเอาเหรอคับบบบ เหอะ ๆ นี่ยังไม่รวมค่าลิ้นหน้านะ

ยางขอบกระจกมีอยู่นะ โทรมาละกันคับ

6. ท่านรอง

ท่านรอง New Member Member

184
    0
    0
    ขอบคุณมากครับคุณมีอะไหล่หลายอย่างใช่ไหม
    เดี๋ยวผมว่างแล้วโทรหานะครับ.....อยากได้ภายในด้วยไม่ทราบมีหรือป่าว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้