ใครเคยติดค้ำ Ultra racing มั้งครับเห็นน่าสนใจดี

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย arktein, 3 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. arktein

arktein New Member Member

5
    0
    0
    ค้ำหน้า 3 จุด..............................2,800 บาท
    ค้ำหน้า 2 จุด .............................2,000 บาท
    ค้ำหลัง 4 จุด...............................2,500 บาท
    ค้ำหลัง 2 จุด...............................1,700 บาท
    ค้ำแก้ม .....................................2,700 บาท
    ค้ำล่างหน้า .................................2,500 บาท
    กันโครงหลัง 16 มม. ..................4,500 บาท
    กันโครงหลัง 19 มม. .................5,000บาท

ใครเคยลองมั้งครับเห็นโฆษณาอยู่หลายเว็บ

2. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    ราคาเอาเรื่องเหมือนกัน

หาซื้อพวก cusco spoon ตามหน้าซื้อขามาใส่ หล่อกว่าครับ :)

3. J.EK

J.EK New Member Member

81
    26
    0
    ค้ำแก้มน่าสนนะคับ

4. บริชาญ

บริชาญ New Member Member

30
    2
    0
    ถามหน่อยครับ ค้ำแก้มเนี่ยมันดียังไงครับแล้วค้ำหน้า3จุด กับค้ำหลัง4จุดมันต่างกับค้ำหน้า2 หลัง2 ยังไงครับ ขอบคุณครับ

5. OaT_DBS

OaT_DBS New Member Moderator

538
    170
    0
    ค้ำแก้มน่าสนมากๆ ประโยชน์ของมันคือทำให้หัวรถแข็งขึ้น
    ควบคุมดีขึ้น โค้งหนักก็จะตอบสนองดีขึ้นด้วยครับ

6. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
  7. NUS.EK

NUS.EK New Member Member

176
    27
    0
    ดุดี

ผมว่าค้ำหน้า 3 จุดน่าสนใจนะ ดูดีมั่นคง ราคาพอคบได้ ถ้าเทียบกับ spoon ,cusco คงสู้ไม่ได้แค่ยี่ห้อเท่านั้น แต่ประสิทธิภาพ ความมั่นคง ผมว่าสู้ 3 จุด ไม่ได้ นะ ความเห็น ส่วนตัวของผมนะ กับ ความน่าจะเป็น..ครับ

คุณภาพคิดว่าไม่ต่างกันมาก เพราะยี่ห้อไหน ๆ ก็คือต้องการให้มัน
    แข็ง หลักการก็เหมือนกันหมด อยู่ที่สีสัน หน้าตา และงานเชื่อมว่า
    จะทำออกมาได้สวยงามกว่ากัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้