นี่คือตัวอย่างกระทู้ต้มตุ๋นในอินเตอร์เน็ตนะครับเพื่อนๆพี่ๆระวังกันให้มากนะครับ :)

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย liarman, 16 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. liarman

liarman New Member Member

126
    0
    0
    http://naichef.50megs.com/ded13.html

นี่คือตัวอย่างกระทู้ต้มตุ๋นในอินเตอร์เน็ตนะครับเพื่อนๆพี่ๆระวังกันให้มากนะครับ ด้วยความปรารถนาดีจาก อู๋ สตาเลท
    พอดีผมไป search เจอน่ะครับ เผื่อเป็นประโยชน์กับเพื่อนๆพี่ๆบ้าง :mad:
    เพื่อนๆพี่ๆท่านไหนมีกระทู้ต้มตุ๋นลักษณะนี้ เอามาโพสต์ได้นะครับ เพื่อเป็นประโยชน์กับสมาชิกในคลับเรา :D

เห็นคลับเงียบเหงาอ่ะครับ เลยหากระทู้มาล่อเป้าหน่อย :D:D:D
    .. กวนตีนงี้จะโดนเตะมั้ยเนี่ย .. :eek:

2. monthol2008

monthol2008 New Member Member

731
    0
    0
    :ตุ๋นแบบนี้น่ากินจังครับ น้ำลายหกอะครับ:p:p:p

3. StarGatE

StarGatE New Member Member

175
    0
    0
    กวนพอได้...งั้นจัดนี่ไปละกันนะ ไม่สงวนลิขสิทธิ์ คร๊าบบบ

แหม!!! ดูดีมีสาระ งั้นก็แบบฟอร์มมีสาระ เหมือนกัน นำไปใช้แล้วผลเป็นไงบอกกันด้วยนะค๊าบบบ

4. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    แซ่บบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

5. TAZ _08

TAZ _08 New Member Member

325
    0
    0
    ตุ๋นเซะเปื่อยเลยนะคุณอู๋

6. keng-ep82

keng-ep82 New Member Member

352
    1
    0
    เดี๋ยววันศุกร์นี้จัดให้คนตั้งกระทู้ซะ1ถ้วยซิน่า

7. joke71

joke71 New Member Member

182
    0
    0
    ถ้ามีอย่างนี้ก็ดีนะพี่เกตุ จะได้ถูกกฎหมาย 555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้