พี่ใหญ่ลองโพสจิ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย WATrover, 27 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    พี่ๆๆโพสไว้เลยจิว่าวันไหนเวลาไหนอยากพักผ่อนบ้างแล้ว..:D

2. slump

slump New Member Member

217
    0
    0
    สืบเนื่องจากเมื่ออาทิตย์ก่อนหน้านี้ช่วงสงกรานต์ ผม(เสือกบ) พี่ใหญ่ พี่เจี๊ยบ และน้องใหม่อีกคน นัดนอกรอบกัน ที่ร้านหัวปลารามอินทรา เริ่มตั้งแต่บ่ายสองกว่าๆดูรถกันไป กินกันไปสามทุ่มกว่าเมื่อไหร่ก็ไม่รู้ค่อยแยกกัน เหลือเชื่อครับอยู่กันนานมาก ขากลับพี่เจี๊ยบถึงบ้านแล้วผมยังไม่ถึงพระราม5เลยพี่น้อง ซึ่งก่อนหน้านี้ผมกะบี๋ได้ไปถล่มพี่เจี๊ยบที่แปดริ้วมาก่อนแล้วประมาณอาทิตย์กว่า นั่ง3ร้านกดไป8ชั่วโมงตั้งแต่บ่ายโมงคราวนี้แกมาเอาคืนผมก็คิดว่าน่าจะมีแม็ทเหย้าเยือนอีกสักนัดคราวนี้พี่ใหญ่แกเพิ่งสอบเสร็จว่างแล้ว (รักดีเหลือเกิน)เลยคิดว่าจะไปถล่มแกที่ คอนถมดีหรือที่สะพานใหม่ดีจะไปไกลกว่านั้นกลัวบางคนขับกลับไม่ไหว แรงแต่รถ ผมก็เลยจะนอกรอบกันอีกทีเผื่อพี่น้องจะสนใจ(รอบนี้รุ่นใหญ่หัวใจsummer) ประมาณวันไหนดีครับ นัดวันที่2 กลัววันหยุดยาวทีมงานจะไม่ว่างกัน ใครสนใจโหวตกันเข้ามาครับ1900 1900 กด1มา กด2 มาช้า กด3 มาก่อน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 เมษายน 2009
  3. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    3 ดีกว่า แสงไทย สะพานใหม่เลย มีร้าน เล้าปั่น เมามันตั้งแต่เที่ยงเลย วันอาทิตย์ไม่รู้เปิดหรือเปล่า

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 เมษายน 2009
  4. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    รอฟังข่าวครับ วัน เวลา สถานที่

5. tho7

tho7 New Member Member

146
    0
    0
    3 ok ครับ เพิ่งกลับจากงานแต่งเพื่อนที่โคราช.... พอดี คราวนี้ไม่มีพลาด..คร๊าฟ พี่กบ

6. slump

slump New Member Member

217
    0
    0
    น้องไม่พลาดพี่ไม่แน่ว่ากันไป เสียงส่วนใหญ่เอกฉันท์ ก็ตามนั้นเอาด้วยอยู่แล้วจะได้เห็นรถขาซิ่งทั้งหลายเต็มๆ พี่เจี๊ยบรถเจ็บ พี่ใหญ่รถเจ๋ง ฟิลม์รถจ๊าบโคตรๆ โทรรถวัยรุ่น วัฒน์รถแห่งเจ้าเทคโน อ๋อลืมอีกคันบี๋รถเจ๊ง ชอบแบบไหนก็เลือกเอาครับพี่น้องจะได้พร้อมหน้าพร้อมตาเป็นการฉลองตับให้พี่เจี๊ยบแกด้วยซ้อมทุกวันเหมือนกลัวแอลกอฮอล์จะเลิกขาย

7. WATrover

611
    1
    0
    ได้เลยครับพี่ๆๆ

ได้เลยวันเวลาสถานที่..:)
    ปล..พี่ใหญ่แต่ไอ้ที่ว่า เล้าปั่น น่ะมันเป็นยังไงมันต่างจากเหล้าปั่น
    ไหมคร้าบๆๆๆๆฟังดูแปลกๆๆ เล้าๆๆ:D

8. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 เมษายน 2009
  9. WATrover

611
    1
    0
    น่าสนใจครับร้านนี้....

ร้านนี้น่าสนเคยผ่านบ่อยแต่ม่ะเคยแวะ....ที่จอดรถก็กว้างๆๆ..:D
    วันไหนครับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้