Meetingรอบที่ 9 เสาร์ที่ 14 มีนา ตะวันนาสแควร์แผนที่หน้า4 ค.ห.ที่98

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย PeMhom, 2 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Crybaby

Crybaby New Member Member

113
    0
    0
    สองคนนี้ มันมีไรกันปล่าวหว่า ชักสงสัย :D

2. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ของผมเคยเจอะยังงี้ครับ เมาหนัก ขับได้ ผ่าน 2 ด่าน รอด 2 ด่านครับ

ตรงพระราม 9 กับ ตรงเส้นลาดพร้าว รอด 2 ด่านเลยครับ กลับจากร้านนั่งเล่น เมาหนัก ขนาดไม่รู้เรื่องเปิดประตูอ๊วกขนาดขับอะ ตอนกลับ มี สาวน่ารักนั่ง 1 คนครับ นี้แหละครับที่ตำรวจไม่เรียก !

ยังไงพี่ ยุทธ ทำแบบผมและกันมีสาวนั่ง 1 คนพี่เป็นอะไรที่เยี่ยมยอดมากครับ 555+ ช่วยดึงความสนใจของตำรวจได้ครับ

ปล. ผมเมาแล้วไม่แดงอะ ถ้าทำได้อย่าขับตอนเมาเลยครับเป็นภัยต่อคนอื่นและตัวเองครับ

3. TheCrow

TheCrow New Member Member

177
    1
    0
    ครึกครื้นดีจัง สนุกเผื่อด้วยนะครับ ถ่ายรูปมาฝากด้วยนะ สักวันผมคงได้ไปบ้าง

4. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ไม่ต้องกลัวหรอกครับ ไม่เก็บค่าเข้างาน ขำๆ ฮาๆ กันทุกคน

จะเอารถอะไรมาก็ได้ครับ หรือจะมาแล้วติดรถกลับกันก็ได้นะ

ถ้ามากันน้อยนะ หึ หึ หึ

ไอ้พวกรถบ้าน มันก็แบบนี้แหล่ะ พอหลุดยูเทิร์นได้ก็ แซดดดดด แฟ๊ดดๆๆๆๆ ทุกที อิอิ :D

5. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    จะไปถึงประมาณ 5-6 โมงครับ :cool::cool:

6. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    เผื่อ plan B พายุฝนถล่มไว้ด้วยนะ เมื่อวานแถวบ้านหลังคาเกือบหลุด :D:D

7. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ประกาศหาสมาชิกคลับ..ที่มีคุณสมบัติ..ตามตำรา..มาปักตะไคร..ดีม่ะพี่..:D:D:D

8. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ชักไม่ตลกแล้วสิ..วันนี้ครึ้มเอาเรื่องเลย..

9. NongDream

NongDream New Member Member

66
    1
    0
    ว๊า อดไปเรยค่ะ น่าเสียดายจังงงงง
    ไว้คราวหน้านะคะพี่ๆน้าๆลุงๆทุกคน
    แต่คราวนี้ไม่พลาดค่ะ เจอกันไม่เกิน5โมง

10. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    อย่าให้เป็นเช้นนั้นเลยครับพี่หม่อม.........เด๋วเกียร์ผมหลุดกลางสายฝนล่ะ......มีโทรตามไปช่วยลากกันนะครับ......ไม่ชอบเปียกคนเดียว..อิอิอิอิ...ชอบเปียกเป็นคณะ......55555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้