Meetingรอบที่ 9 เสาร์ที่ 14 มีนา ตะวันนาสแควร์แผนที่หน้า4 ค.ห.ที่98

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย PeMhom, 2 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0
    อย่าพูดกันเรื่องล้างรถดิ ประตูคนขับเค้ายังบุบอยู่เลยอ่ะ ฮือฮือ ตอนถ่ายก้อมาช่วยบังๆรอยกันหน่ยละกันเน้อ

2. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    ตากล้องเค้าคงจัดมุมสวยได้หละครับ :D:D ว่าแต่จะได้ดูเสื้อมั๊ยครับ :sad::sad:

3. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    ยาวไป...ยาวไป....

4. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ล้างรถมาที่แมคโครข้างๆกันมีรับล้างขัดเคลือบอยู่..มาเสริมหล่อ..เสริมสวย..กันหน้างานก็พอได้อยู่น่ะ..

5. PeMhom

1,163
    3
    0
    เริ่มนับถอยหลัง..เหลืออีกแค่วันเดียว..เครียร์งานกันซะ..ไม่มาจะเสียจายยยย

6. jeff03

610
    1
    0
    อาบน้ำรถ อืม .... แล้วอาบน้ำคนที่ไหนหละท่าน :cool::cool:

7. PeMhom

1,163
    3
    0
    ริมคลองแสนแสบเลย..ไปเลือกเอา..:D:D

8. NongDream

NongDream New Member Member

66
    1
    0

9. indy.presea

indy.presea New Member Member

81
    1
    0
    ถ้าไม่ติดงานจะแอบไปแจมด้วยคนนะคับ

10. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0

11. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ไป ดี เปล่า หว่า

12. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    มาเห้อ........ตูนไม่มาพี่ก๋เขินแย่ดิ รถบ้าน ๆ อยู่ด้วย:D:D:D

13. PeMhom

1,163
    3
    0
    ประกาศ..ประกาศ..รอบนี้ท่านกิ๊ฟเล็ก..เป็นฝ่ายจัดการสถานที่..บกพร่องประการใด..ด่ามันได้เต็มที่เลยคร้าบบบบ...พี่น้องงงงงง

:D:D:D

14. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0

จัดไป

15. jeff03

610
    1
    0
    ตามนั้น พรุ่งนี้เจอกันครับ :cool::cool:

16. Porrasit

Porrasit New Member Member

226
    0
    0
    เออ นั่งรถเมย์ สายไหนไปอะคับ มีสายไหนผ่านบ้างคับจะได้นั่งไปถูก เอิ๊กๆๆๆๆๆ (อิอิล้อเล่นน่ะคับ) ช่วงนี้งานเยอะเลยไม่รุวันเสาร์จะมีไรเข้ามารึเปล่า แต่รับรองไปแน่คับ

17. Udong

Udong New Member Member

319
    0
    0
    เขินรถจังเลยอ่ะ

คนอื่นเค้าบุุบกันคนละบาน

ของผมบุบเกือบรอบคัน

รอชนอีกรอบแล้วค่อยทำสีใหม่ จะได้คุ้ม

555

18. PeMhom

1,163
    3
    0
    เชิญครับพี่บอย..ตอนนี้สมาชิก R 11 เยอะที่สุดแล้วครับ..มากันตามนั้นจริง ครบโหลพอดี..:D:D:D

ท่านกิ๊ฟเล็ก..เคลียร์ร้านให้นั่งทานอะไรอยู่ที่ร้าน ฐานทัพลาว..ร้านจะอยู่มุมด้านหลังของโครงการ..ติดกับสนามบีบี..เอาเป็นว่าขับรถเข้าไปลานจอดรถด้านในน่าจะเจอพวกเราอ่ะครับ..:D:D..ไม่น่าจะหายาก..

19. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    ไปครับผม................ฟันธง[/B]

20. nuapnbkk

nuapnbkk New Member Member

29
    0
    0
    5 โมงเยนตามนั้นครับ แล้วเจอกัน พี่น้อง

21. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    เด๊ยว จะ รอ ดู ถ้า มา กัน น้อย นะ !

22. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    ไม่ได้ขับนิสสัน ไปได้ป่าวครับ อิอิ

23. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0

:D:confused::D

24. phisit1999

phisit1999 New Member Member

67
    3
    0
    น่าสนใจดีจัง อยากไปด้วยจังแต่พี่ผมยืมรถไปใช้อ่า
    แกขอเอาไปออกต่างจังหวัด ทิ้งนีโอไว้ให้ใช้แทน
    ขับนีโอไปแทนได้ป่าวหว่า เปงห่วงลูกเราจัง T_T

25. PeMhom

1,163
    3
    0
    สัญญาณการตอบรับมันต่างกันน่ะครับน้องตูนจากรอบที่..ล่ม..ล่ม..เอาน่ะ..อย่างมากก็เข้ามาช่วยขับ R10 ในสต๊อคออกมากองได้ อีก 4 คัน:D:D:D..ถ้ากลัวมากันน้อยอ่ะ

พระเอกของงานไม่มาได้งัยท่าน..AE 100 หัวใจ R11..:D:D:D

ถือว่ารับทราบน่ะครับท่านก้อง..

รถน่ะไม่สำคัญเท่ากับใจหรอกครับพี่..แค่ชอบรุ่นนี้เราก็ยินดีต้อนรับแล้วครับ:):)

26. yuty

290
    2
    0
    ยาวไป....ยาวไป......

เมื่อวันก่อนพี่ที่รู้จักถูกจับเมาแล้วขับแถวโชคชัย4พอขึ้นศาล

ศาลสั่งบำเพ็ญประโยชน์7วันตัดผมสั้นเหมือน น.ช. เลย

แถมยังฝากขังแถวประทุมจำไม่ได้ว่าคลองไหน

เดี๋ยวนี้กฎหมายมันแรงขนาดนี้เชียวหรือ

คิดแล้วไม่อยากไปเลยเสาร์นี้

27. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    น้า่ยุทธ พรุ่งนี้นั่ง taxi มาก็ได้กินให้สบายใจเลย...

28. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    งานอยู่กี่โมงถึงกี่โมงครับ เผื่อว่าจะไปช้า และก็เป็นคนใหม่ด้วยซิ กลัวไม่กล้าเข้างานนะ

29. yuty

290
    2
    0

เดี๋ยวผมกลับพร้อมพี่พันเอกก็ได้...ให้พี่ขับนำโดนจะได้โดนพร้อมกัน...อิอิ

จะได้มีเพื่อนคุยเวลาอยู่ที่ไม่อยากอยู่

30. slump

slump New Member Member

217
    0
    0
    ถ้าดื่มแล้วกลัวถูกเป่ากรุณาทำดังนี้
    1.ถ้ามั่นใจว่าขับได้จริงๆโดยไม่ส่งผลต่อคนอื่นบนท้องถนน ถ้าเห็นสัญญาณไฟหวอสีเหลืองหรือแดงเหลืองหน่วยงานอื่นๆ
    แดงตำรวจ ไม่มั่นใจจอดรถไว้ก่อนแล้วลงไปดู
    2.ถ้าเจอจังๆต้องไม่ยอมเป่าตำรวจบังคับไม่ได้ที่เหลือว่าไงว่ากัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้