Meetingรอบที่ 9 เสาร์ที่ 14 มีนา ตะวันนาสแควร์แผนที่หน้า4 ค.ห.ที่98

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย PeMhom, 2 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Crybaby

Crybaby New Member Member

113
    0
    0

ไม่เจอแป้งนานมากแล้วอ่ะ

2. maasai

maasai New Member Lady Member

58
    1
    0

แหมคนเรา...ก้อต้องมีครั้งแรกด้วยกันทั้งนั้นแหล่ะคับ อิอิ

ยังมะเคยไปเช่นกันง่ะค่ะ อายบ้างนิดหน่อย :eek:

:D :D :D :D

3. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    สงสัยผมต้องออกเดินทางตั้งแต่บ่าย :sad::sad:

4. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    แล้วเจอกัน

5. whitebear

1,191
    11
    0
    ยินดีคับ

มีไรก็โทรมาแล้วกัน

ดีจัยที่มีเพื่อน ๆ สมาชิกร่วมด้วยช่วยกันอย่างงี้

จะได้รู้จักกันมากขึ้น สนิทกันมากขึ้น

เพื่อวันหน้าจะได้มีกิจกรรมของคลับมากขึ้นด้วย

6. whitebear

1,191
    11
    0
    เจ้าเอก !!!

เจ้าตูน !!!

งานนี้มาเร็ว ๆ นะ

งานนี้มีเซอร์ไพร์์ส

7. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    น้าโอพาเด็กใหม่มาโชว์เหรอ...:D:D

8. Kharch13

Kharch13 New Member Member

60
    0
    0
    อยากไปๆ...(รู้สึกจะพลาดทุกครั้งเลยเรา T-T)
    นี่กะว่าจะแว๊บไปช่วงบ่าย4-6โมงเย็น...แต่สรุปที่เเล้วคงจะไปไม่ทันมาไม่ทัน T-T
    (ติดธุระที่นวนครทั้งวันเลยง่า...ถ้าจะไปต้องกลับมาให้ทัน ทุ่มนึง...สงสัยจะไม่ทัน)

อยากไปเจอพี่ๆ...อยากเอารถไปให้ดู ขอคำปรึกษาเรื่องนั้นเรื่องนี้...T-T

คงต้องรอต่อไป....T-T

9. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ถ้ามาช้าไม่ทันเจอเซอไพรซ์ที่ว่าหรอพี่โอ

10. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ถ้าเสร็จธุระแล้วลองโทรเข้าหา PR ผม หรือใครก็ได้ที่ไปครับ เพราะกว่าจะแยกย้ายกันไปก็ ดึก ทุกที อิอิ :D

11. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ท่านเจฟ..ฝากข่าวมาบอก..ว่าจะขออาสา..
    เป็นตัวแทนรอท่านKharch13..ไม่มา..ไม่กลับ..คนนี้พูดจริง..ทำจริงด้วย..เพราะลองตั้งวงตั้งแต่บ่าย..สี่ทุ่มคงกลับไม่ไหวแล้วล่ะ..:D:D:D

12. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    ตั้งวงกันตั้งแต่บ่ายเรื่องกลับไม่ได้ไปพูดถึงแล้ว ผมว่ากลิ้งอยู่ตรงนั้นแหละ :D:D:D

13. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    ขอบคุณพี่หม่อมมากครับ..เรื่องรับอาสาจัดหาที่พักให้...แต่ผมคงไม่รบกวนครับ...

พอดีผมปรับแผนแล้ว...คงไม่ค้าง...

แต่ถ้าค้างคงไปนอนตามบ้านพรรคพวก...(มีแววว่าจะได้ไปคนเดียว)

แต่ตอนนี้รถยังมะเสร็จอ่า...

14. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    เอารถเข้าเมือง จะโดนจับมะเนี่ยกรู

15. Kharch13

60
    0
    0

อยากไปให้ทันถ่ายรูปจัง เห็นว่าครั้งนี้จะรวมตัวถ่ยรุปด้วยนินา

16. Kharch13

60
    0
    0

ขอบคุณมากค่า...ที่จะรอ
    แต่ยังไม่ขอรับปากว่าจะตามไปได้นะคะ เพราะกลัวอะไรที่ไม่แน่ไม่นอน (กลัวพี่ท่านจะได้ตั้งวงรอถึงเช้า จริงๆอ่ะดิ):D:D

ปล.ชื่อไก่นะคะ ชื่อไก่ ฮ่าๆๆปล่อยให้เรียก kharch13 กันตั้งนาน ยังไม่มีเวลามาเเนะนำตัวเลยค่ะ

17. jeff03

610
    1
    0
    ยินดีรู้จัก คุณชื่อไก่ครับ :):)
    ถ้าติดธุระไม่เป็นไรครับ ... เดี๋ยวก็มีตากล้องถ่ายภาพมาให้ดูแหละ :D:D

18. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    ยินดีที่รู้จักคุณไก่ ผมอยู่ที่จว.นนท์ ก็ไม่ได้ไปเหมือนกัน ต้องไปราชการต่างจังหวัดหลายวัน ก็อยากเห็นรถสวยๆของพี่ๆเหมือนกัน และจะได้สอบถามในสิ่งที่สงใสและไม่เข้าใจนะครับ

19. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    แล้วคุณไก่ อยู่ที่จว.นนท์ แถวไหนครับ ผมอยู่แถวท่าอิฐครับ

20. whitebear

1,191
    11
    0

มะใช่คับ

เดี๋ยวงานเข้าน๊า

เดี๋ยววันนั้นก็รู้เองอะคับพี่

แบบเด็ก ๆ เค้าเรียกร้อง ก็เลยจัดให้

อิ อิ

21. whitebear

1,191
    11
    0
    ถูกต้อง !

22. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    มีอะไรมาใหม่หรอครับ...:D

23. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ขอเช็ครายชื่อสมาชิกที่จะมาหน่อยครับ

P11 8 คัน รอ Confirm 8 คัน

เสี่ยโอ PR Club (White Bear)
    พี่บุ๊ค(Super_Books)
    น้องเอก (A-K-E_@P11)
    หญิงแป้ง (maasai)
    พี่Ti
    พี่ยุทธ (yuty)
    น้องโตน (art_project)
    ท่าน phisit1999 (phisit1999)
    พี่อุ้ย@เพชรบูรณ์ (Diamond0722) รอ Confirm
    พี่ป๊อป (BLUEprimino) รอ Confirm
    พี่โจ(Silver Dragon) รอ Confirm
    ท่านกิ๊ฟ (ใหญ่) (BLACK_IMPUL) รอ Confirm
    ท่านก้อง (vampire258) รอ Confirm
    พี่ (TIRD) รอ Confirm
    ท่าน DreamZa (DreamZa) รอ Confirm คนนี้ถ้าเสี่ยโอออกค่าใช้จ่ายที่โดนเจ้านายตัดให้..คงมาแน่..:D:D:D
    พี่โน (PreseaR10) รอ Confirm ถ้าไม่ติดสอน..เรียนเชิญน่ะครับพี่

R11 11 คัน รอ Confirm 2 คัน

ท่านตาม (Mommamz)
    ท่านกิ๊ฟ (เล็ก) (poomsiri)
    ท่านเจฟ (jeff03)
    ท่าน Manee B. (Manee B.)
    น้องป๊อป (p'Error)
    หญิงหนุ่ย แม่พระประจำคลับ (Risa)
    น้องตูน (Moo)
    น้องปอ (p(",)R)
    คุณหมอ (โตโต้)
    ท่าน kitsan (kitsan)
    ท่าน FirstCar (FirstCar)
    หญิงไก่ (Kharch13) รอ Confirm
    พี่เอ (Crybaby) รอ Confirm

R10 7 คัน รอ Confirm 3 คัน

หม่อม (PeMhom)
    พี่พรรณเอก (Panake)
    น้องปอ (Porrasit)
    น้องต้น (DeFoRest)
    ท่านกบ (slump)
    ท่านหนุ่ม (nu_noi)
    ท่านเจน (jen_r10)

น้องต้น (shooting23) รอ Confirm
    ท่านแจ๊ค (pumitus) รอ Confirm
    น้องอูด้ง (Udong) รอ Confirm

คนคุ้นเคย+สมาชิกกิตติมศักดิ์

ท่านวิน (white R11)

ถ้าตกหล่นรายชื่อสมาชิกท่านใดขออภัยด้วยครับ..ส่วนสมาชิกที่ไม่ค่อยได้เข้าหน้าบอร์ด..รบกวนช่วยกันกระจายข่าวด้วยครับ

ถ้ามากันได้จริงตามนี้ก็อลังการงานสร้างล่ะครับ..ใครสนใจเข้าร่วมเรียนเชิญเลยน่ะครับ..บอร์ดเรามีSleepy Member อีกจำนวนหนึ่ง..
    ยังไงโทรติดต่อผม (081 821 9339) หรือเสี่ยโอ (086 355 1708) ได้ครับ
    คงจัดสังสรรค์กันอีกไม่กี่ครั้งครับ..ก่อนจะเริ่มกิจกรรมเพื่อสังคมกันเสียที..
    งานนี้นิตยสาร The Fast ตกปากรับคำจะเข้ามาถ่ายภาพบรรยากาศของเรา..ประมาณ 6 โมงเย็น ก่อนจะไปงานที่คลอง 5 ..แต่ถ้าไม่มา..รอบหน้ารถพี่กอล์ฟเสร็จคงต้องมาขอเราถ่ายแล้วล่ะ..:D:D:D

24. Kharch13

60
    0
    0

บางบัวทอง นนทบุรีค่า...ปกติก็จะวิ่ง งามวงวาน-ทางด่วนไปสยาม
    ปิ่นเกล้าพุทธมนฑล มีไปปทุม-รังสิต(แถวๆคลอง) หรือไม่ก็สุพรรณเลยค่ะ

อิอิ วิ่งไปทั่ว...พบเจอก็ทักทายได้นะคะ

ยังไงจะพยายามไปมีทติ้งให้ได้ซักครั้ง...เพื่อขอคำเเนะนำจากพี่ๆ(ตอนนี้ presea น้องเริ่มจะหมดอายุขัยเเล้ว เลยอยากโมใหม่ให้ไฉไลกว่าเดิมคร่ะ)
    :eek::eek::eek:

25. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    ตกลงเรื่องสถานที่เรียบร้อยแล้วนะครับ............ที่ตะวันนา 2 ร้านอยู่ท้ายตะวันนา 2 ติดกับสนาม BB. ชื่อร้านฐานทับลาว.....นัดที่ร้านไว้บ่าย 5 ลงไปใครว่างก่อนไปก่อนได้นะคับ.............( ถึงพี่หม่อม..ทุกอย่างเรียบร้อยตามที่โทรไปบอกนะคับ ยกเว้นที่จอดรถใครไปไว ๆ ก็ไปจอดดักหน้าร้านไว้ก่อนเลย........)

26. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    ไปไหนมา.....ไม่เจอตั้งนานคิดถึงจังเลย......ไม่มาเลี้ยงหนังน้องตั้งนานแนะ......งวดนี้มาให้ได้นะ :D:D:D

27. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    จะได้ดูหนังผีรอบดึกอีกแล้วใช่ไหมนี่ อิอิ :D

28. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    คราวนี้งานช้าง เ ห็นทีต้องล้างรถ พยามจะไปก่อนมืดถ่ายรูปรวมรถคลับงาม ๆ ครับ :D:D

29. whitebear

1,191
    11
    0
    ใกล้เข้ามาแล้วนะ

30. jeff03

610
    1
    0
    เจอกันสว่างๆ แบบนี้ สงสัยต้องล้างรถก่อนไปซะแล้ว ... อายอ่ะ :D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้