Meetingรอบที่ 9 เสาร์ที่ 14 มีนา ตะวันนาสแควร์แผนที่หน้า4 ค.ห.ที่98

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย PeMhom, 2 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NongDream

NongDream New Member Member

66
    1
    0
    น่าสนใจจัง แต่งานนู๋เค้าให้หยุดได้ทุกวันพุธอ่าจิ วันอื่นหยุดเจอหัก2พัน
    อดไปเรย แง๊ๆๆๆๆๆ อดเจอหน้า คุณลุง คุณน้า คุณตาเลยอ่ะ
    ว๊า มีเราคนเดียวหรอนี่ที่ยางเดกๆ โฮ๊ะๆๆๆ อิอิ

2. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ชวนกันอีกดิ

รู้จักกันแล้วนี่หว่า

3. whitebear

1,191
    11
    0

จัดเผื่อด้วยนะน้อง ^^

4. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    ตั้งใจจะเอารถไปเช็คเกียร์ด้วยครับ

มีอารัยดีกว่า2คนนั้นเหรอครับ????......อิอิอิอิอิอิ:D:D

5. whitebear

1,191
    11
    0
    มาเถอะคับ

ทุกอย่างต้องมีการเริ่มต้น

6. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    ทำงานไรหว่า โดนหักเงินเยอะจัง เป็นโคโยตี้ป่ะเนี่ย
    55555 ล้อเล่นนะครับ ขำๆ

7. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    รอแผนที่...อย่าเงียบสิท่านวิน..อย่าเงียบ...:D:D:D

8. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    ทำมัยรู้ไปหมดเลยหละ..........ไหนบอกไม่ค่อยชอบไง...........อิอิ:D:D:D

9. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    ตกลงที่ไหนคร๊าบบบ...ตื่นเต้นนะเนี่ย...จะไปมีตติ้งครั้งแรกเนี่ย...

10. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    น้าหม่อมหักคอท่านวินไปหรือป่าว ว่าแต่ร้านแกอยู่แถวไหนใครพอรู้บ้างจะได้ทำแผนที่ให้ อิอิ:D:D:D

11. NongDream

NongDream New Member Member

66
    1
    0

อยากเป็นเหมือนกันอ่า โคโยตี้ แต่หน้าตาและรูปร่างไม่ถึง อดอ่าค่ะ:D
    หัวหน้านู๋ก็เป็นสมาชิกที่นี่เหมือนกันอ่ะ ว่าจะลองขอพี่เขาดูอ่ะ
    ถ้าพี่เขาให้เปลี่ยนวันหยุดได้ก็คงได้มาค่ะ :cry:

12. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ก็พาพี่หัวหน้าเขามาซะด้วยเลยซิครับ อิอิ :D

13. PeMhom

1,163
    3
    0
    เงียบไป..สงสัยยังไม่พร้อม..หาที่ใหม่ดีก่า..
    ที่ไหนดี...
    ที่ไหนดี...
    ที่ไหนดี...
    ที่ไหนดี...
    :D:D:D

14. Crybaby

Crybaby New Member Member

113
    0
    0
    มาดิพี่โจ อาจจะเจอทีเด็ด ตากิ๊ฟใหญ่ แถวๆไม้ๆ อะไรนั่นก็ได้ :D

15. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    เรียนเชิญนะครับบ :D:D

16. TIRD

TIRD New Member Member

134
    1
    0
    ถ้าสติกเกอร์เส็ดทันแล้วจะไปนะคับ..อิอิ

17. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ดัน...ไม่หลับไม่นอน...อิอิ

18. whitebear

1,191
    11
    0
    แล้วพี่เออะ มาเปล่า

อย่าลืมเอาของมาฝากด้วยนะพี่

19. whitebear

1,191
    11
    0
    แล้วสรุปที่ไหนดี

ใครมีที่ไหนว่าดี เสนอกันเลยคร๊าบ

20. PeMhom

1,163
    3
    0
    นั่นสิที่ไหนดี..ว่าจะรอท่านวินก่อน..ถ้าจวนตัวก็สงสัยต้องซ้ำที่เดิมล่ะม้าง

21. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    เขาคิชกูฐ

จันทบุรีๆๆๆๆๆๆๆ:D:D:D:D:D.........

22. Udong

Udong New Member Member

319
    0
    0
    ที่ไหนดีอ่า

อยากไปนะเนี่ย

เด๋วพลาดอีก

23. PeMhom

1,163
    3
    0
    เบี้ยวอีก..รอบนี้ตามยันบ้านน่ะเว้ย...:D:D:D

24. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0

มาตามผมมั่งดิ อิ อิ :D

25. vynnz

727
    4
    0
    โหยยยย น้าหม่อมนี่ วัยรุ่นใจร้อน ร้านจะสดทันป่าวยังมะรุเลย
    แล้วอีกอย่างทำแผนที่มะเปนด้วย 5555
    คัยสามารถก้อช่วยหน่อยละกันครับ เช่น พี่บุ๊ค ไรเงี๊ย
    อยู่อุดมสุข 29 อะ ตรงร้าน LYNA เก่า

26. PeMhom

1,163
    3
    0
    ก็เสร็จให้มันทันสิ..ท่านวิน..มีอย่างที่ไหน..เปิด..ผับ..วันแรกคืนวันอาทิตย์..ต่อให้ฤกษ์ยามงามดี..ขนาดไหนก็..เปิดให้ทันคืนวันเสาร์นี่ล่ะ..ไม่เรียบร้อยก็ไม่เป็นไร..แล้วค่อยไป..Grand Opening..กันทีหลัง..อลังการน่ะ..เปิดวันแรก..มากันเยอะ..รถจอดเต็มๆเนี้ย..ทำยากยอกน่ะเนี้ย..

ตกลงให้ไปใช่ป่ะ..จะได้จัดแผนที่ให้..ร้านไม่เรียบร้อยไม่เป็นไร..บอกแล้ว..ขอแค่มีที่จอดรถ..จัดโต๊ะกินหน้าร้านก็เอา

27. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    ด่านเยอะอีกแล้ว...

คราวนี้จะรอดไหมเรา.....

28. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ดื่ม แต่ เหล้า เมา แต่ สุ รา จิงๆ

เมื่อ ไหร่ จะ จัต มีตติ้ง แบบ ไป ดู รถ หรือ ไป วิ่ง กระ ชับ มิตร หรือ ไป ทำ บุญ บ้าง อะ ?

ยัง ไง ก็ จัด ไป ครับ

29. vynnz

727
    4
    0
    ดูวันผิดอ่ะ กำหนดเปิด 13 แต่งานยังไม่ถึงไหนเลย ยังไงก้อหาที่สำรองไว้ก่อนละกันคับ

30. vynnz

727
    4
    0
    งั้นเอาเป็นว่าบ่ายเย็นๆ นัดไปหาไรทำกันก่อนก้อได้ แล้วดึกๆก้อค่อยมาต่อที่ร้าน แล้วหลังจากนั้นไปวิ่งการกุศลกันที่ เกษตร-นวมินทร์ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้