ใครที่จะไปงานทำบุญพี่โก้ รบกวนอ่านด้วยครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย <โกโก้_ศิษย์_กระต่าย>, 2 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    ในวันอาทิตย์ที่ 22 มีนาคม 2552 จะทำบุญเลี้ยงเพลตอนเช้า ประมาณ 10.00 น. ให้พี่โก้ พี่ต่าย ครบ100วัน ที่วัดบางนาใน มีใครจะมาร่วมงานด้วยรึป่าวครับ :)

พอดีที่วัดบางนาในพระไม่พอครับ เลยต้องเปลี่ยนวัดเป็น วัดวชิรธรรมสาธิตวรวิหาร ศาลา 7 เข้าวัดแล้วถึงเลยอยู่ขวามือ แทนนะครับ
    ที่ตั้งวัด : ถนนสุขุมวิท ๑๐๑/๑

ใครที่จะไปรบกวนลงชื่อไว้ หรือไม่ก็ ติดต่อ
    Best 081 8499084
    boat 081 9360358

แก้ไขล่าสุด: 20 มีนาคม 2009
  1. Kadan

Kadan New Member Member

88
    3
    0
    ไปครับ

2. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    อยากไปครับ แต่ไปไม่ได้พอดีช่วงนั้น ต้องไปเช็งเม้งครับ

3. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    น่าจะไปแน่นอน ครับ

4. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    ขอดูอีกทีคับ ใกล้ๆจะมาบอกอีกที คร้าบ

5. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    ถ้าไม่ติดอะไร จะไปคับ ^^

Joice++Jum

6. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ถ้ามะติดอาราย ไปชัว งับๆ

7. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    ไปด้วยยยยย

8. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    สรุปแล้ว มีไปกันไหมคับ ท่าน งานนี้ ไปกันกี่คัน เอย อยากทราบจำนวนคับ เพื่อไปกันเยอะๆ

9. พอดีที่วัดบางนาในพระไม่พอครับ เลยต้องเปลี่ยนวัดเป็น วัดวชิรธรรมสาธิตวรวิหาร แทนนะครับ
    ที่ตั้งวัด : ถนนสุขุมวิท ๑๐๑/๑

10. tamako

3,038
    88
    0
    โอเคครับ

11. Kadan

Kadan New Member Member

88
    3
    0
    ใกล้กว่าเดิม..อิอิอิ

12. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    อยู่ภูเก็ต ขอส่งใจไปร่วมบุญแทนครับ

13. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ตกลงมีใครไปมั้งเนี่ย แจ้งยอดหน่อย
    ปล. แต่พี่ไปไม่ได้นะ ต้องไปเช็งเม้งครับ

14. tamako

3,038
    88
    0
    up up วันอาทิตย์นี้น่ะ

15. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ถ้าไม่ติดธุระสำคัยอะไร ผมจะไปครับ

16. G Type R

3,607
    99
    0
    Boat
    Best
    Book
    Bank ยังไม่แน่
    Bset(เล็ก) ยังไม่แน่
    Joice ยังไม่แน่
    ปล. ทำไมมีแต่ตัวBวะ :D:D

17. thananonn

1,973
    34
    0
    10 โมงหรอพี่ ผมไป แปปเดียวนะพี่
    บ่ายต้องไป งานเลี้ยงวันเกิดอาม่า อะครับ

18. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    ขอ อะนูโมทะนา ด้วยคนคับไปไม่ได้ติดงานคับ

19. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    ขออภัยทีมิอาจไปร่วมงานได้
    ติดธุระที่บ้านน่ะ
    ขออนุโมธนาสาธุครับ

20. thananonn

1,973
    34
    0
    ก็พวกเรา สายเลือด B นิครับ :D

21. G Type R

3,607
    99
    0
    ได้ข่าวว่าวันนี้มีแจก CD(จัดทำโดยน้องวา) ด้วยนี่ อยากดูมั้งจังเลย

22. thananonn

1,973
    34
    0
    ผมขออนุญาตนำรูปที่ถ่ายมาลงนะครับ :D

ขอให้ผลบุญส่งผลให้ พี่โก้ พี่ต่าย และ เจ้าตัวเล็ก ไปสู่สุขติครับ สาธุ....

ต่อด้วยภาพถ่าย เล็กๆน้อยๆ:D

^
    ^
    ^
    กรี๊ด.... ดารา :D

ท่า 2 นิ้วเหมือนกัน แต่ ความสวยผิดกันเล็กน้อย 555+ :D

ไหนมาดูเครื่องหน่อยสิ :p
    B16B ของ จ๊อย สดกว่าเครื่องผมอีก ( น่ากลัววุ้ย อยากไปคลอง5 ด้วยกันจัง หุหุ )
    เครื่องงามๆ B20vtec ของพี่เบค
    B18C แรงกว่า R ของบุ๊ค สวยๆทั้งนั้น

สวยเนอะ

คนสวย อีกรอบ อิอิ

^
    ^
    ^ สุดยอดระดับวงการครับ ท่านนนี้ Pro Boat V Power จูนรถผ่านไวเลส คนอื่นทำได้ไหม

:D พวกเราบ้าน SI :D

23. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    หุหุหุ อยากไปบ้างจัง แต่ติดธุระงับ ขอโทดทีงับๆ

แหมๆๆ เปิดฝากระโปรงมา สวยๆๆทุกคนเร้ยเนอะๆๆ

มาดูฝากระโปรงน้องชายคนนี้บ้างเด๊ะๆ

3JZ BO นะวุ้ยๆๆ ฮ่าๆๆๆๆๆ

24. tamako

3,038
    88
    0
    รูปงาม ครับ

25. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    แหล่มคับ ^^

Joice++Jum

26. G Type R

3,607
    99
    0
    รูปสวยครับ แบงค์ แต่รู้สึกวาจะขาวขึ้นนะ :D:D

27. thananonn

1,973
    34
    0
    เพราะพี่ก๊อปอะไม่ไป อดไป สนามบินเลย อิอิ

28. ขอขอบคุณพี่ๆ ทุกคนที่มาร่วมงานพี่โก้กับพี่ต่าย มากๆนะครับ

29. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    วันนั้นติดงานจริงๆเลยไปด้วยมะได้เลย ขออนุโมทนาด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้