Meeting กันหน่อยดีไหมคับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย JiMmY_DioZ, 2 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    รูป รูป รูป จงมาๆๆ

1. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    มิตติ้งครั้งหน้าไปพัทยากันมั้ย อิอิ ขับรถกินลมชมวิว ทานอาหารทะเลกัน ค้างซักคืนแล้วค่อยกลับวันรุ่งขึ้น ขับสบายๆไม่รีบไม่มุด ปลอดภัยเปนดีที่สุด :D

2. notjambar

notjambar New Member Member

163
    1
    0
    น่าสนนะครับน้องเอ๋ เพื่อนๆว่ายังไงกันบ้างครับ ............ ไปเที่ยวกันนนน:D

3. ไปครับ

เมื่อไหร่ดีๆๆ

4. jasma_arm

jasma_arm New Member Member

277
    1
    0
    น่าสนจังเลยคร้าฟฟฟฟ

ไปก้อบอกด้วยๆๆๆๆๆน้า

5. golf_nothing69

golf_nothing69 New Member Member

110
    1
    0
    ไมได้ขับ mr2 แล้วรถเดิมไปได้เปล่าคับ

6. jasma_arm

277
    1
    0

ได้ซิครับคุณกอล์ฟ มาเรยๆๆๆ

7. JiMmY_DioZ

JiMmY_DioZ Member Member

218
    2
    18
    ไปเที่ยวแล้วให้ พี่ not เปิดแผ่นให้ ชิลๆ

:D:D:D:D:D:D

8. BarcodE

BarcodE New Member Member

15
    0
    0
    จัดอีกๆๆๆ

9. notjambar

notjambar New Member Member

163
    1
    0
    ซะงั้นอ่ะ....

10. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    *0* น่าสนๆ ไปเมื่อไหร่บอกนะครับ

ถ้าไม่ติดอะไรจะไปด้วยครับ

11. JiMmY_DioZ

218
    2
    18
    จะรถเดิม จะขับมอไซด์ หรือ ขับอะไรถ้าอยากมาก็ขอให้มาเถอะคับ

เวลานัด meeting เห็น เหมือนจะมากันหลายคน เยอะแยะไปหมด

ถึงเวลาจิงๆ ก็ไม่มา (ถ้าติดธุระจริงๆก็พอเข้าใจ)

มากันนิดเดียวตลอดเลย คนที่มา ก็หน้าเดิม

คนที่ไม่เคยมาแล้วบอกว่าอยากมา เพราะยังไม่รู้จักใครเลย ก็ไม่มาเหมือนเดิม

คือ ไม่ได้เป็น ประธาน แต่แค่อยากให้ บอร์ดมันไม่เงียบเหงา

มีกิจกรรมร่วมกันบ่อยๆ จะได้สนิทๆกัน นัดกันกินข้าว หือ ขับรถเล่นชิลๆกัน

ไม่เคยไปมุด หรืออัดรถโชว์ใครเลย

ก่อนหน้านี้ อยู่ในบอร์ดนี้มาก็หลายปี เห็นมี meeting กันไม่กี่ครั้งเลยอ่ะ

เคยมีมา meeting เยอะสุดก็ที่แดนเนรมิตรเก่าอ่ะคับ 20 กว่าคัน

หลังจากนั้น เต็มที่ 6-7 คัน

ปล. แอบน้อยใจ

12. Jibjeep

Jibjeep New Member Member

354
    0
    0
    นิดนึงตามคนข้างบน น้อยใจมาน้อยแต่เราเด็กใหม่ รอดูไปก่อน

13. jasma_arm

277
    1
    0
    คือถ้ามีทติ้งมืดเรียกได้เรยคับไม่เคยพลาดคับ

14. PipEz NeKo

PipEz NeKo New Member Member

192
    1
    0
    ยอมรับครับว่าที่จิมพูดมามันไม่เกินจริงเลย แต่ไม่รู้จาทำไง

งานนี้ต้องมีแม่เหล็กอ่ะครับจิม ถ้าอยากให้มากานเยอะๆ :D:D:D

15. JiMmY_DioZ

218
    2
    18

พี่ไปป์คับ

ถ้าจะหาแม่เหล็ก คงต้องวานพี่ไปป์แล้วหล่ะคับ

ผมมันหมดสิทธิ์อ่ะ เดี๋ยวงานเข้า.................................

16. แม่เหล็ก............????

ถ้าเป็นแม่เหล็กในความคิดผม คงต้องวานน้องเอ๋แล้วแหละ พาเพื่อนๆ สาวๆ มา

17. PipEz NeKo

192
    1
    0
    อันนี้ตรงประเด็นเลย :p:p:p

18. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    พอดีอยู่ในช่วงย้อมใจอกหักค๊าบบบ เลยไม่ได้จัดมิตติ้งเท่าถึงที่ควร ขอโทดด้วยนะคะ อยากจะจัดจะมิตติ้ง แต่แบบไปกันเปนคู่และเอ๋เปนญิงคนเดียว ถ้าแบบไปค้างไรงี้ ไม่รุจะนอนกับพี่สาวคนไหนดี...คือนอนคนเดียวกัวผี และช่วงนี้เอ๋สอบ และเจอศึกหนักด้วย เลยไปๆมาๆ...ขอโทดด้วยถ้าพี่ๆน้อยใจไม่ค่อยมีมิตติ้ง

19. PipEz NeKo

192
    1
    0
    เรื่องนี้ทุกคนเข้าใจดี ไม่ต้องกังวลหรอกคับ ไม่ต้องขอโทษผมว่าคงไม่มีใครโกรธเอ๋

........แต่ถ้าให้ดี คราวหน้ามามีตติ้งพาเพื่อนจ๋วยๆมาด้วยเยอะๆน๊า :D:D:D

20. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    5555 หวังว่าทุกคนคงเข้าใจนะคะ เด๋วอาทิดนี้สอบเส็ดแล้ว มีใครจะตัวตั้งตัวตีช่วยเอ๋จัดมิตติ้งมั้ยเอ่ย มาคิดสถานที่กันดีกว่า แต่ก่อนอื่นขอไปซ่อมแอร์ มันร้อนมากๆๆๆๆ ตับแตกแล้ว T^T แนะนำอู่ทำแอร์ดีๆหน่อยได้เป่าคะ พี่รุ่งก้ไกล แต่ถ้าไม่มีีที่ไหนดีิจิงๆแล้วก้คงต้องไปพี่รุ่ง อิอิ อยากเปลี่ยนท่อด้วย คาดว่าคงได้ท่อใหม่และ :rolleyes:

21. jasma_arm

277
    1
    0
    ไปไหนไปล่วยค้าบๆๆๆๆๆ

รอคอนเฟิรร์ม

22. boy wc

boy wc New Member Member

132
    0
    0
    อยากทราบล่วงหน้าหน่อยนะค๊าบบ สตาร์ทลพบุรีไกลก่าเพื่อน อิอิ ไปด้วยๆนะค๊าบ:D
    หรือจะนอกรอบ Fast 4 ดูหนังกะคอเดียวกัน อิอิ:D

23. Jibjeep

Jibjeep New Member Member

354
    0
    0
    ว่าไงว่ากัน

24. jasma_arm

277
    1
    0
    นัดกันไปดูเดอะฟาส4ก้อน่ามัน เส็ดแล้วออกมาดริฟตามแบบในหนัง ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ

25. noom_sw20gt

noom_sw20gt New Member Member

58
    1
    0
    จิมหายไปไหนไม่เข้ามาทักทายกันเลย กลับมาเมื่อไรนัดกินข้าวกันจัดเป็นมิตติ้งเล็กๆเลยละกัน

บุคคลทั่วไป. ถูกใจสิ่งนี้
  26. Disaryfaykiya

Disaryfaykiya New Member Member

65
    0
    0
    อยากไปด้วย อ่ะคับ ดีเลย พึ่งได้รถมาเหมอนกัน อยากไปเห็นรถของเพื่อนๆเหมอนกัน คับ 55555

27. jasma_arm

277
    1
    0
    ดีเลย จิมคุงเปงแม่งานด่วน

มีทติ้งๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

28. PipEz NeKo

192
    1
    0
    ถ้างั้นต้องชวนรถSlideไปมีตติ้งด้วย ขากลับจาได้ไม่ต้องรอ แยกย้ายไปอู่ใครอู่มัน 555+

29. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    แว๊บมาดูความคืบหน้าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้