รูปงาน Meeting ที่แหลมแท่น วันที่ 28 กุมภาพันธ์ 2009(อลังฯ)

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย sup, 1 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    ปูเสื่อรอชมเลยยยพี่...เอาอีกๆ...รู้นะว่ามีอีก...ขอบคุณพี่ๆนะคับสำหรับรูปสวยๆ

1. sup

sup New Member Member

322
    5
    0
    หมู่หนึ่ง:cool:

หมู่สอง:cool:

หมู่เฮา Skyline:D:D

2. sup

sup New Member Member

322
    5
    0
    หมดแล้วครับพี่น้อง:cool:

ขอบคุณพี่น้อง เพื่อนๆทุกคน ที่นำรถที่รักมาพบปะสนุกสนานกัน
    คงได้เก็บภาพความทรงจำไปกันอย่างล้นหลาม:D ส่วนคนที่พลาด ไม่ต้องเสียใจ เสียดายไป คราวหน้ามีอีกแน่ๆ:D

ขอบคุณพี่เสียอา แห่ง Classiccarparty ที่สละเวลามาถ่ายภาพสวยๆให้
    โดยไม่มีค่าตอบแทน มาด้วยใจจริงๆ :D

ไว้โอกาสหน้าจะจัดไปเที่ยวกันอีก ส่วนที่ไหนเมื่อไร จะแจ้งให้ทราบ มากันเยอะๆแบบนี้เด้อ ชอบๆ ได้ใจๆ:D:):D

3. .......

รูปหนูเย้อะจัง ....เขิ้ล เขิล

ความจริงไม่ชอบออกกล้องเลยนะเนี่ย พยายามหลบกล้องตลอด อ๊าย อาย...........

4. *o* YoouSky -_-"

*o* YoouSky -_-" New Member Member

147
    6
    0
    ท่าทางหน้าสนุกดีนะครับ วันหลังมีโอกาดจะขอเอาสกายราย R3อ่าง

ของผมไปด้วยนะครับ เอยไม่ใช่ R3อ่าง R30

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 มีนาคม 2009
  5. oh bangyai

oh bangyai New Member Member

44
    1
    0
    ดูท่าทางคงสนุกสนานกันน่าดูครับ คราวหน้าถ้ามีโอกาส อยากไปด้วยครับ

p.a.e. ถูกใจสิ่งนี้
  6. GOF C110

GOF C110 New Member Member

319
    2
    0
    ภาพเยอะดี สวยทุกมุมเลย

น่าสนุกดีจัง คราวหน้ามีโอกาสต้องไปขอแจมด้วยนะหน่อย

p.a.e. ถูกใจสิ่งนี้
  7. BRYAN

BRYAN New Member Member

38
    0
    0
    รถสวยสวยทั้งนั้นเลย มีรูปอีกรึเปล่าครับ:)

8. vigo1jzgte

vigo1jzgte New Member Member

19
    2
    0
    สวยครับ

ภาพสวยครับ เห็นทีต้องเก็บตางค์ซื้อสักคันแล้ว อิอิ

9. Hello Kitty

Hello Kitty New Member Member

145
    3
    0
    รูป สวย รถ เท่ย์ ๆๆ ทั้ง นั้นเลยครับ....

10. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    สวยทุกคันคับ

11. ^JaTuWiT^

^JaTuWiT^ New Member Member

25
    0
    0
    หง่ะ...ไม่ได้ติดตาม...ไม่รู้เรื่อง...ไม่ได้ไป...มัวแต่ทำเล่มวิทยานิพนธ์

อยากกกปายยยย.....:cry::cry::cry:

12. Sucker Mafia

Sucker Mafia Member Member

155
    0
    16
    รูปสวยมากมายครับ รถก็สวยทุกคันเลย

13. เสาตรง

เสาตรง New Member Member

1
    0
    0
    สุดๆๆๆๆๆๆๆไปเลย

โคตะระหล่อครับ

14. DUI_TFR

DUI_TFR New Member Member

67
    1
    0
    สวยมากๆ ครับ ทั้งมุมกล้อง และรถ พวกคุณสุดยอดจริงๆ ครับ

15. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    ภาพสวยมากๆครับ....

16. rati

rati New Member Member

30
    0
    0
    สวยสุดสุด

17. IBaTaGiMoNo

IBaTaGiMoNo New Member Member

36
    0
    0
    มาครั้งนี้ ไม่ได้ตามขึ้นไปบนเขา เลยไม่ได้ถ่ายรูปด้วยเลย เหอๆๆๆ
    เสียดายวันนั้นผมไม่สบาย ร่างกายไม่พร้อมอย่างแรง (เพราะเพิ่งกลับมาจากงานแต่งที่แปดริ้ว) อยู่ดึกไม่ได้....ไว้โอกาสหน้า จะไปแจมด้วยอีก

ปล.1 รูปหล่อตรงสะพานรัก บนมอเตอร์เวย์นั่นมัน หน้าบริษัทผมเลยนะนั่น
    ปล.2 ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆครับ คราวหน้า ขอ Cefiro ไปแจมด้วยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้