วันที่ 7 นี้นัดรวมตัวที่ไหนก่อนดี

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย Nat_mo, 28 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    555+

2. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    จิง มาถึงผม เที่ยงคืน ตัวอย่างหอม ถามไปทำไรมา .... ไม่ยอมบอก แต่ ตัวหอมมาก อย่างน่าสงสัย แถม เมื่อเช้าฉัตร มันกลับ เกือบ 6 โมง แนะ คอแข็งจริง ๆ จะเอาเวลาที่ไหนไปเรียน ช่ายป่ะ เหอ ๆ ว่าง ๆ มาพบปะ กัน นะครับผม อิอิ

นั่นไงพี่นะ ดูดิ่ มีแต่คนเข้าใจผมผิดหมดเลย 55+ แต่ผมไปเรียนจิงๆนะพี่ กลับบ้านอาบน้ำออกเลย ไปเรียนแบบมึนๆอีกแระ โดนแดดก็ทรมานอีก เฮ้อ เป็นวัยรุ่นมันเหนือ่ย
    ไว้มีโอกาสจะชวนเพื่อนๆ MiNoRi ไปกินกับพวกพี่ๆ Step out นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้