รูปมิตติ้งวันนี้ครับ เอามาไห้ชมกันเป็นการพบปะกันครั้งแรก

การสนทนาใน 'Sigma Club' เริ่มโดย Diamond X, 28 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. อาลูโตะ

อาลูโตะ New Member Moderator

304
    7
    0
    น่าจะเป็นร้านริมแม่น้ำเจ้าพระยา ร้านอยู่แถว อ.เมืองปทุมครับ ที่จอดรถกว้าง ส่วนวันและเวลาจะเอาไงดีครับ ถ้า 4 เมษา จะว่าไง
    หรือ 5 เมษาก็ได้ครับ

2. arm_motec

arm_motec New Member Member

96
    1
    0
    5 เมษาพอดีอาจจะต้องไปต่างจังหวัด
    4 เมษา ดีไหม

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 มีนาคม 2009
  3. อาลูโตะ

304
    7
    0
    4 ดีกว่าไหมครับ

4. arm_motec

96
    1
    0
    เฮ้ย!นายหนึ่ง นายจะขายรถแล้วเหรอ ไม่จัยเลยอ่ะ

5. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    อยากไปนะคับเเต่มันใกลไปหน่อย กว่าจะถึงเหนื่อยกันพอดี เหอะๆ :D

6. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
  7. arm_motec

96
    1
    0
    4 เมษา ก็ดีนะแต่ผมคงจะอยู่ดึกไม่ได้เพราะว่าวันอาทิตย์ต้องไป ตจว. แต่เช้า

8. อาลูโตะ

304
    7
    0
    ตกลงตามนั้นครับ

9. Diamond X

Diamond X New Member Moderator

274
    5
    0
    จัดไปครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้