รูปมิตติ้งวันนี้ครับ เอามาไห้ชมกันเป็นการพบปะกันครั้งแรก

การสนทนาใน 'Sigma Club' เริ่มโดย Diamond X, 28 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Diamond X

Diamond X New Member Moderator

274
    5
    0
    ยังไงเดี๋ยว รอกล้องพี่ยะ รูปน่าจะชัดกว่านี้ครับ

2. Diamond X

Diamond X New Member Moderator

274
    5
    0
    ต่อ ๆ ครับ

3. Diamond X

274
    5
    0
    หมดแล้วครับ

4. prover24

prover24 New Member Member

132
    0
    0
    ดีใจด้วยนะคับที่มีวันนี้อิๆ ไปกัน4คันเองเหรอ โหดๆกันทั้งนั้นคราวหน้าเจอกันคับ

5. อาลูโตะ

อาลูโตะ New Member Moderator

304
    7
    0
    อยากดูรูปจากพี่ยะครับ...อยากดูมากกกกกกกกกกกกก

6. Diamond X

274
    5
    0
    ต่อ ๆ ครับ

7. Diamond X

274
    5
    0
  8. MinGkaJ

MinGkaJ New Member Member

89
    1
    0
    สวยมากครับ ผมไม่ได้ไปเรย เพราะว่ารถยังซ่อมไม่เสร็จเรยคับ โอกาสหน้านะครับ

9. Diamond X

274
    5
    0
    อีกหน่อยครับ หมอและ ๆ

10. yubzaaa

yubzaaa New Member Member

314
    7
    0
    งามหลายๆๆ ครับ

11. stronger

stronger New Member Member

55
    2
    0
    งามจิงๆๆ แต่รถน้อยไปหน่อย อิอิ

12. Diamond X

274
    5
    0
    พี่มลหายไปไหนมาครับ .....

13. stronger

stronger New Member Member

55
    2
    0
    ยังอยู่ แต่ช่วงนี้ไม่ได้ยุ่งกับรถเลยอ่ะ

14. arm_motec

arm_motec New Member Member

96
    1
    0
    คุณยะกับพี่ดี้รอพุกยึดกระจังหน้าก่อนนะครับผมยังหาตัวอย่างที่บ้านไม่เจอเลย ถ้าไฟกลมคันอื่นจะสั่งพุกเพิ่มติดต่อ 0865407472 ครับ(เพราะผมหามาหลายที่มีที่นี่ที่เดียวมั้ง)

15. custoon

custoon New Member Member

34
    2
    0
    อยากไปด้วย จัง แต่อยู่ไกลเหลือเกิน รถสวยๆทั้งนั้นเลยนะครับ

16. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    เเจ๋วๆ ทั้งนั้น ผมเองอยู่ไกลคงไม่มีโอกาสได้ไป เส็ง!!

17. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    คราวหน้ามิตติ้งที่ชัยภูมิ เนอะๆๆ

18. pilane racing

pilane racing New Member Member

47
    1
    0
    อยากไปจังเลยครับ...

19. อาลูโตะ

304
    7
    0
    รอบที่ 2 เมื่อไหร่ดีครับ

20. arm_motec

96
    1
    0
    อยากพบปะพูดคุยกันอีกเหมือนกัน เมื่อไหร่ดีครับแต่ขอสถานที่ใหญ่กว่าครั้งที่แล้วนะ

21. MinGkaJ

MinGkaJ New Member Member

89
    1
    0
    ครั้งนี้ไม่พลาดแน่คับ

22. Diamond X

274
    5
    0
    จัดไปครับพี่หนึ่ง ช่วงนี้ว่าง ๆ ครับ

23. prover24

132
    0
    0
    รถผุๆไปได้ไหมคับ พอดีคติ แรงตามตัง พังตามทีน คับ ก๊ากกกกกกกกก

24. Diamond X

274
    5
    0
    ฮาได้อีกครับพี่กอล์ฟ ^^ อิอิ ๆ

25. arm_motec

96
    1
    0
    25 เมษา เจอกันอีกทีดีมั๊ย เปิดฟังเสียงประชามติว่าสะดวกกันหรือไม่ครับ

26. prover24

132
    0
    0
    วันเสาร์เหรอคับ อืมขอดูก่อนนะคับ

27. arm_motec

96
    1
    0
    คุณกอล์ฟลองเสนอวันที่เพื่อลงประชามติดูซิครับ คลับเราเป็นประชาธิปไตยอยู่แล้ว

28. อาลูโตะ

304
    7
    0
    ถ้า เป็น 4 เมษายน จะว่างกันหรือป่าว คราวนี้จัดที่ปทุมธานีครับ

29. prover24

132
    0
    0
    คือแล้วแต่พวกพี่เลยคับ ผมยังงัยก้อได้ คือที่ไปไม่ได้เพราะต้องเฝ้าญาติผู้ใหญ่ที่บ้านแกไม่ค่อยสบาย
    อะคับ ได้เจอกันแน่นอนคับ

30. arm_motec

96
    1
    0
    ตรงส่วนไหนของปทุมธานีล่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้