สติกเกอรคลับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย chock, 28 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chock

chock New Member Member

72
    0
    0
    สมัครเป็นสมาชีก neon club ได้พักใหญ่ อยากได้สติกเกอรคลับควรต้องทำไงดีต้งติดต่อใครครับ

2. mor_maa

mor_maa New Member Member

78
    0
    0
    อยากได้ด้วย....ทำงัยดีล่ะ :) :)

3. ekk@5852

ekk@5852 New Member Member

525
    0
    0
    สั่งซื้อที่พี่อ้วนคับ สงวนลิขสิทธ์อ่ะ

4. cvc

cvc Member Moderator

467
    5
    18
    ตอนนี้สติกเกอร์ตัวเก่า ยังไม่ได้สั่งพิมพ์ใหม่เลยคับ
    จริงๆ แล้ว ว่าจะ ออกแบบใหม่ละคับ แบบเก่า ก็สวยดี
    แต่แปะกันแล้วก็หายไปเลย

แปะ กัน แล้ว ช่วย มา มีทติ้ง กันหน่อยนะคับ

แปะสติ๊กเกอร์ แล้วไม่มามีทติ้ง ก็ไม่ต่างอะไรกะซื้อสติกเกอร์ racingweb แปะ สวยๆ

5. Super_gang

Super_gang New Member Member

279
    0
    0
  6. ekk@5852

ekk@5852 New Member Member

525
    0
    0
    Up:sad:

7. chock

chock New Member Member

72
    0
    0
    ขอเบอร์คุณอ้วนด้วยครับ สติกเกอร์นะครับ

8. neon_mp

neon_mp New Member Member

557
    1
    0

ไม่ได้ติดต่อที่พี่อ้วนนะครับ ติดต่อที่ กาว......

9. yivaa_misa

yivaa_misa New Member Member

12
    0
    0
    เป็นน้องใหม่ เพิ่งเข้ามา ยังไม่รู้จักใคร จะติดสติกเกอร์บ้าง ได้ไหมค่ะ......สนใจ แอะ ๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้