ข่าวสารครับ : พรบ. ทะเบียนพับ ทะเีบียนแฟชั่น ปรับ 2,000 บาทนะครับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย liarman, 3 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. liarman

liarman New Member Member

126
    0
    0
    :D:D:D ด้วยความหวังดีครับ :D:D:D

ตาม link นี้นะครับ มีรายละเอียด (ถ้ากดแล้วไปไปให้ก้อปข้อความภาษาไทยไปด้วยนะครับ แล้วไปวางใน address ของ browser นะครับ)

http://news.sanook.com/read/2009/บช...จริงจังฮึ่ม-ป้ายทะเบียน-รถแฟชั่นผิดกม/317141/

2. keng-ep82

keng-ep82 New Member Member

352
    1
    0
    !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!งานเข้าๆๆๆ

นี่มันรายการ"ช่องทางทำกิน"หรือ"เส้นทางเศรษฐีวะเนี่ย
    จับแม่มทุกอย่างเรยค้าบ ผมว่าเดี๋ยวเอาป้ายเอียงหน้ารถ
    ไปหงายขึ้นฟ้าแม่มซะเรยดีมั๊ยเนี่ย

3. StarGatE

StarGatE New Member Member

175
    0
    0
    ดีนะที่ยังไม่ได้ซื้อ ว่าจะซื้อมาใส่อยู่พอดี ที่ยึดทะเบียนแบบปรับองศาได้....

งานนี้ร้านค้า ขาดทุนหลาย...

4. liarman

liarman New Member Member

126
    0
    0
    อ้าวคุณเกตุจะซื้อหรอครับ ผมพึ่งถอดออกมาเอง เอามะครับ กันเองไป ขายให้ถูกๆ อิอิ
    แต่ถ้าโดนจับเนี่ย ใบสั่งห้ามมาเบิกที่ผมนะครับ :D:D:D

5. joke71

joke71 New Member Member

182
    0
    0
    แล้วถ้าใส่ตรงๆเค้าจะจับไหมครับ

ถ้าโดนจับจะอ้างว่าไรดี

555+

6. kwan22324

kwan22324 New Member Member

309
    7
    0
    พวกตำรวจมันไม่มีไรทำรึไง
    จับแต่ข้อหาปัญญาอ่อน
    :mad:

7. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
    ...เฮ้อ....ผมเคยเห็นรถของตำรวจแม่ม...ก็ติดกันไอ้ทะเบียนแต่งเนี่ย เด๋ววันหลังเจอจะจะ จะถ่ายรูปมาลงให้ดูกัน.....:eek:

8. monthol2008

monthol2008 New Member Member

731
    0
    0
    ติดป้ายแค่นี้ไม่น่าทำให้ใครเดือดร้อนนะครับดันออกกดหมายมาห้ามเซ็งเป็ดเลยคร๊าบบบบบบบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้