ตั้งกระทู้ถามสด สมัยวิสามัญ .. เรื่องท่อๆ ค่ะ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย oatakira, 28 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bird_backup

bird_backup New Member Member

39
    0
    0
    อยากเห็นรูป คนที่ถ่ายรูปด้วยอะคับ......^^

2. oatakira

oatakira New Member Member

107
    0
    0
    - -"

3. oatakira

oatakira New Member Member

107
    0
    0
    สรุปอยากเห็นรูปใครอะคะ

4. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0

คุยกันเรื่องท่อไอเสีย..กับ..เฮดเดอร์..ใช่ไหมครับพี่..:D:D:D

5. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    งั้นเชิญ คุณ ข้าวโอ๊ตมามิตติ้งให้มันรู้แล้วรู้รอดไปเลยครับ ไม่ต้องกัวว่ามาไม่ถูกนะครับ รับรองมีพี่ๆไปรับกัน ตรึม :D:D:D

6. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    อยากได้ท่อรุ่น ABAC บ้างอ่ะพี่วิน...ขอเเบบเเน่นๆไส้ไม่ผุอ่ะครับ

7. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    เวรกรรม ถูกพาดพิง
    ไรๆๆๆๆ บอกคาสโนตูนเลยเอก ตูนจัดมาให้

8. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    เอ้าเจ้าตูนเองหรอ...โหหหห

มีไรบอกกันมั่งนะตูน...อยากได้รุ่นนี้มั่ง...อ่ะ

9. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    มิน่าหล่ะ มันถึงรู้ดี อิอิ :D

หาไส้แน่นๆ สภาพสวยๆ มันดูด้วยตาอย่างเดียวไม่ได้นะ อิอิ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้