เอารถซิ่ง แดน กิมจิ มาฝาก

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Bshowroom, 28 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากเห็นรถแบนด์ไทยครับ..

1. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ขอบคุณมากคับ อยากไปเกาหลีบ้างจัง น่ารักๆ

2. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    สวยเฉี่ยวดีครับ ถ้า เจ็ดแสนจริง วิ่งกันเพียบแน่ วาง เจ กัน ก็น่าจะเยอะ
    จัด เอสอาร์ โบ ทำรถดริฟ กันมันส์ไปเลยครับ

3. SR20DE@Productive

SR20DE@Productive New Member Member

403
    10
    0
    Hyundai Genesis Coupe

[media]http://www.youtube.com/watch?v=LGjQ__10Vzs[/media]

[media]http://www.youtube.com/watch?v=Pye1Iy0bjxk[/media]

และถ้าคอมโหลดเร็ว ลองดู www.thegenesiscoupe.com ลองกดเปิดเสียง Driver
    หรือปุ่มบวกดูครับ

ฮุนไดวันนี้ เปลี่ยนไปในทางที่แตกต่างอย่างกล้าหาญครับ

ในอเมริกานะ

4. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    รถสวยอะ

5. jimmyjoe

jimmyjoe New Member Member

340
    22
    0
    ที่hks ยี่ปุ่น ทำของซิ่งรุ่นนี้ออกขายเยอะด้วย
    รูปสวยมากครับคุณบี.......

6. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆครับ

พึ่งเคยเห็นเหมือนกันฮุนไดรุ่นนี้ สวยมากๆครับ

7. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    แจ๋วครับ แจ่มมากๆ

8. @simoto2005

@simoto2005 New Member Member

306
    2
    0
    สวยครับ ..สาวๆแดนกิมจิ อาจทำรถหมองได้ ฮ่า...

9. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    สวยมากคับ ราคาไม่แรงด้วย อิอิ

10. eL tommkrub8_

eL tommkrub8_ New Member Member

79
    2
    0
    อื้อหูว ซู้ดยอดอัพๆ

11. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    มองตอนแรกนึกว่า 370 Z

12. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    วาว.......วาว.............ว้าววววววววววววว

13. crub_666

crub_666 Member Member

60
    0
    6
    ฮุนไดบ้านเราจะเอามาขายไหมอ่ะ สวยดีจัง

ว่าแต่ รถเกาหลียังใส่ล้อญี่ปุนอยู่เลยนะครับ

สงสัยว่าเค้าจะมีสำนักแต่ง ของแต่ง ปะยี่ห้อเกาหลีมั่งไหม

ใครรู้มั่งครับ

14. ToPmAn

ToPmAn New Member Member

626
    56
    0
    ฮุนไดก็มีดีนะเนี่ย รูปสวยครับ

15. jimmyjoe

340
    22
    0
    up....ครับคุณ B

16. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    สวยมากๆเลยครับ ขะมีขายในเมืองไทยไหมนิ ชอบมากๆเลย ตั้งแต่ฮุนไดทำรถออกมา คันนี้ สุดๆเลยครับ เทใจให้เต็ม100เลย

17. WizardOnWeb

WizardOnWeb Member Member

144
    7
    18
    เกาหลีรถซิ่งน้อยมากกกกกก จะมีก็รถ sport ไปเลยถ้าเห็นเยอะหน่อยก็พวก gto เคยเจอ 2 คัน - -*

เค้าไม่ใช้รถญี่ปุ่นกันมั้งเลยไม่ค่อยมีรถซิ่ง

แต่เค้าบอกว่าถ้าญี่ปุ่นออกรถใหม่เมื่อไหร่เกาหลีจะก็อปตามทันทีไม่เกิน 1 เดือนขายตามเหอะๆ

18. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    เทรนเกาหลีมาแรงจริงๆ

19. MD RZP

MD RZP New Member Member

29
    0
    0
    สวยดีเหมือนกันนะคับ

20. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    เพิ่งไปเกาหลีมาเหมือนกันครับ อยากบอกว่าไปอู่เดียวกันเลย (Road Hunter) แต่ผมอยู่ฝั่งตรงข้ามนะ กำลังเข้าคอร์สเรียนทำกิมจิอยู่ครับ อิอิ:eek:

เสียดายไม่มีเวลาเลยไม่ได้ข้ามถนนไปดู แต่เห็น GTO คันแดงยังจอดอยู่เลยครับ

เท่าที่ดูๆรถในเกาหลี ส่วนใหญ่ก็จะเป็นรถในประเทศเค้าหมด แถมเห็นรถเกาหลีสวยๆ น่าใช้ เพียบ Genesis ก็สวยครับ ตัวจริงคันใหญ่มาก มี Hyundai ที่เป็นรถ SUV ก็สวย Sonata ใหม่วิ่งกันเกลื่อนเพราะเป็นแท็กซี่ที่นู่น ส่วนรถญี่ปุ่นที่เห็นก็มีบ้าง เช่น Teana ก็วิ่งกันเยอะ แต่ไม่รู้เป็นยี่ห้ออะไรแทน (โลโก้เป็นวงรี ไม่ใช่นิสสันครับ) เห็นมีแต่ง VIP ด้วย CR-V ตัวใหม่สุดกับก่อนตัวใหม่สุด (ที่นู่นเป็นพวงมาลัยซ้าย ไฟหน้าเป็นสเป็ค US ด้วย ใครอยากได้ลองเบิกดู อาจจะถูกกว่าเบิกเมกาโดยตรง) Camry Hybrid สเป็คเมกา Accord ตัวใหม่สุดกับตัวก่อนใหม่สุด Lexus ก็มีเยอะ ทั้ง IS ES (ตัวใหม่ด้วยย) LS และเห็น R34 ด้วย:eek: รถญี่ปุ่นที่นู่นบางคันเป็นพวงมาลัยขวาแต่บางคันก็เป็นพวงมาลัยซ้ายครับ

เสียดายคอมฯที่มีโปรแกรม Resize รูปเสีย เลยเอารูปลงไม่ได้ครับ:cry:

ปล.หญิงเกาหลีแจ่มมากกกกก:eek:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 มีนาคม 2009
  21. 1klong2

1klong2 New Member Member

375
    2
    0
    7แสน บ้านเราขายเท่าไหร่เนี่ย แต่ช่างตัดผมน่ารักจัง

22. milky

milky New Member VIP

37
    1
    0
    Hyundai Genesis สวยมากมาย เคยเห็นครั้งแรกในซีรี่เกาหลี แล้วก็ลองมาsearch ใน google จิงรู้ว่าชื่อGenesis ขายดีมากใน อเมริกา ถึงขนาดHKS ต้องผลิตของแต่งให้แบบที่ท่านก่อนๆโพสต์ไว้ ถ้ามาเมืองไทยแล้วไม่เกิน ล้านกลาง น่าจะขายดี อย่างน้อยก็คงมีผมคนนึงละ อิอิ

23. ตุ๊กตายาง

ตุ๊กตายาง New Member Member

472
    22
    0
    ต้องไปถามศูนย์ ฮุนไดครับรู้สึกว่าเคยเห็น แถวบางแคนะครับ ไม่นานนี้เองสีดำ แต่ถ้าเป็นที่จีน ฮุนไดรุ่นนี้ วิ่งให้พรึบ (ยังกะลีโม่บ้านเรา)

24. ToN NTS Slidecar

ToN NTS Slidecar New Member VIP

481
    19
    0
    ถ้าขายในเมืองไทยคงกลายเป็นราคา 1.7 ซะม้างงงงง

25. Paievo6

Paievo6 New Member Member

12
    0
    0
    พี่บีไปตัดผมไกลจังเลยนะครับ.....5555

26. jimmyjoe

340
    22
    0
    up....ไปครับกระทู้แรงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้