สอบถามเรื่องแผ่นครัช

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย < HANUMARN >, 27 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    รบกวนสอบถามเรื่องแผ่นครัชหน่อยครับ พอดีผมจะเอาชุดครัชของ nismo มาใส่กับเกียร์ของ toyota แต่แผ่นครัชมันไม่สามารถใส่เข้ากับปลายเฟืองเกียร์ได้ มีวิธีการโมดิฟายรูเฟืองของแผ่นครัชที่ทำให้เข้ากับปลายเฟืองเกียร์ของ toyota บ้างเปล่าวครับ ขอบคุณครับ

2. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0
    ก็อย่างที่เคยบอกซื้อใหม่สถานเดียว

3. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up..

ลองหาวิธีดูครับพี่ เสียดายแผ่น ถ้าซื้อแผ่นใหม่โดนอีกหลายบาทครับ.......

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

4. WuT_Van

WuT_Van New Member Member

247
    0
    0
    เอาแผ่นไปเปลี่ยนรูกลางให้เป็นของโตต้าสิครับ

5. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up...

สรุปว่าคงต้องซื้อใหม่ครับ ถ้านำของเดิมไปโมทางร้านบอกไม่ค่อยเวิรค์ครับ ฮื่อ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ :cry::cry::cry:

++++++++++++++++++++:cry::cry::cry:+++++++++++++++++++++

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้