อยากเห็นรถคุณปั๊บPOTATO

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย เอิงDent, 27 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    อยากเห็นเหมือนกันคับ

2. DeW The Star

DeW The Star New Member Member

170
    2
    0
    ตัวจริงครับ ผมอยู่eg club ferio ครับ มี eg ferio อยู่คันนึงครับ กำลังทำสีครับ เป็นสาวกMugenครับ ทำเต็ม ตอนนี้กำลังหาCivic Siซักคันเนียนๆครับ อยากเข้าคลับพี่ๆบ้าง ยังไงฝากพี่ๆช่วยหาหน่อยนะครับ ไว้ถ้าได้รถแล้วว่างๆจะชวนพี่ปั๊ป โปเตโต้ ไปมีตติ้งนะครับ

Ps.ใครสนใจจะขายก็ PM หรือ email มาที่ [email protected]
    addมาคุยกันทางmsnก็ได้นะครับ ขอบคุณมากนะครับ ยังไงก็ ขอฝากเนื้อฝากตัวล่วงหน้าด้วยนะครับ

MAX@SI ถูกใจสิ่งนี้
  3. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    the star ไหนเนีย :D

4. papaman

papaman New Member Member

53
    4
    0
    ตอนนี้คนดังเริ่มแสดงตัวเรื่อยๆแล้วครับ

หวังว่าสักวันว่า ป้าเบิรดของพวกเราจะมี coupe แต่งเต็มสักคัน.......อิอิ

5. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    eg คูเป้ แหล่มดีคับ คุณดิว

Joice++Jum

6. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    หลงใหลในเสียงVTEC ละดิ๊.....อิอิ

นี่ถ้าน้องพอลล่ามาเป็นสมาชิกด้วย
    สงสัย MOD จัดมีตติ้งทุกอาทิตย์แน่ๆเลย ... :D

7. DeW The Star

DeW The Star New Member Member

170
    2
    0
    ยังหารถอยู่นะครับ ใครต้องการขายcivic siสวยๆซิ่งๆ เชิญทางนี้เลยนะครับPMมาได้เลยครับ ขอบพระคุณมากครับ

8. coupe4wd

872
    18
    0
  9. bird0552

bird0552 New Member Member

21
    2
    0
    สวัสดิครับครับ ............... ระวังให้ดี//////มันกำลังจะมา//ระวัง...........................(มันไม่มาแล้ว)

10. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

เหอะๆๆ ไม่ได้ติดตาม The Star สักรุ่น ไม่รู้จักอะ ฮาๆๆๆ

ก็หวังว่าจะได้เจอ Coupe งามๆสักคันในเร็ววันนี้นะคะ

11. tle-si

tle-si New Member Member

171
    7
    0
  12. eL tommkrub8_

eL tommkrub8_ New Member Member

79
    2
    0
    :confused:เก่าแร้วรึ มิยัครู้น่ารักมากเสียดายแทน:D:D:D

13. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    สีเหลืองพี่ โจ โหดโคตรๆๆๆๆๆๆๆ งุงิ

14. DeW The Star

170
    2
    0
    ยังหาอยู่นะครับพี่น้องชาว si รอคนใจดีมาช่วยหานะครับ อยากได้แล้ว เอามาเป็นเพื่อนeg ferioอิอิ ขอบคุณมากครับ

15. DeW The Star

170
    2
    0
    ลองติดตามดูครับพี่ The star 5 รุ่นใหม่ มาแล้วครับ รอโหวดกันได้เลยครับ ยังไงช่วยหาให้ผมอีกแรงได้มั้ยครับ อยากได้จัง อิอิ ขอบคุณมากครับ

16. DeW The Star

170
    2
    0
    หมายถึงอะไรเหรอครับ งง อิอิ ขยายหน่อยครับ 555

17. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    สงสัยต้องให้ Mod สาวเจ้าแม่ Si ไปส่งเทียบเชิญอ่ะครับ

18. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    5555555555+

ให้สาว ใหญ๋เรา ไป ดูเส๊ะๆๆๆๆๆๆๆๆ

19. coupe4wd

872
    18
    0
    น้องวา.....พี่ว่าเบสเขาหมายถึงน้องว่าอ่ะ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้