Honda i-con ทำไงไห้วิ่งๆ รบกวนช่วยทีครับ

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย vadszii, 26 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. vadszii

vadszii New Member Member

2
    1
    0
    คือตอนนี่ผมขับฮอนด้าไอค่อน อยู่อ่ะครับ ตอนนี่ก่อไล่เม็ด ขูดชามไปแล้ว แต่อยากทำไห้มันวิ่งได้กว่านี่อ่ะครับ ผมควรจะทำยังไงต่อไปนี่ รบกวนตอบผมหน่อยนะคับ ขอบคุนครับ

jimmyjoe ถูกใจสิ่งนี้
  2. jimmyjoe

jimmyjoe New Member Member

340
    22
    0
    ไม่มีอะไรมาก ไอคอนวิ่งๆแค่....เปิดกุญแจ...สตาร์ด....แล้วก็กระทุ้งคันเร่งไปเลย(ล้อเล่นครับ)ลูกโต+คาบูโต ก็กระฉูดแว้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้