อยากได้รูปในห้องเครื่องหลายจุดครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย nonpoint, 21 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nonpoint

nonpoint New Member Member

102
    0
    0
    ใครพอที่จะให้ความช่วยเหลือถ่ายรูปบริเวณมุมต่างๆในห้องเครื่อง ตรงแถวๆกระปุ๊กพวงมาลัยพาวเวอร์ ตรงด้านหลังท่อไอดี ตรงแบตเตอรี่ ตรงบริเวณที่มีเซนเซอร์ต่างๆตรงกล่องฟิวส์ ตรงด้านล่างท่อดูดอากาศ รบกวนชาวโรเวอร์หน่อยครับพอดีช่างถอดออกมานานจัดเลยจำไม่ได้ขอบคุณครับ:cry:

2. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    อ้าวเป็นเรื่องล่ะงานนี้..

55++เป็ดเซ็ง ล่ะงานนี้..แล้วเครื่องเรารุ่นไหน H22a ป่าวครับ
    เดี๋ยวจัดให้....ของผมH22a.คงคล้ายๆกัน.:D

3. nonpoint

102
    0
    0
    เครื่อง h22 ครับ อยากได้แบบละเอียดมากๆ ทุกมุม ทุกจุดเลยยิ่งดีครับ ขอบคุณมากๆ ครับ

4. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ช่างเวร

รูปรอพี่วัฒน์นะครับ

5. nonpoint

102
    0
    0
    พี่วัฒน์มายังครับรอรูปอยู่ครับรบกวนหน่อยครับพี่ๆ

6. WATrover

611
    1
    0
    อิอิ.ถ่ายแล้ว..

ถ่ายแล้วรอพรุ่งนี้นะหรือไวสุดก็คืนนี้ครับพอดีถ่ายไว้
    แล้วเด็กที่บ้าน(เด็กที่มีอำนาจสูงสุด)เขาเอากล้องไปอ่ะ
    เดี๋ยววันนี้เขาจะเอากลับมาแล้วตอนเย็นๆจะรีบลงให้....:D:D

7. nonpoint

102
    0
    0
    _ขอบคุณมากๆเลยครับพี่ อยากใช้รถจะแย่อยู่แล้วฮือๆๆๆๆๆๆ

8. WATrover

611
    1
    0
    มาแล้วครับแต่จะดูออกไหมอ่ะ..

มาลงให้แล้วแต่จะดูออกไหมเพราะของผมมันแต่งไม่ใช่แบบเดิมๆอ่ะ.:D

9. WATrover

611
    1
    0
    ต่ออีกชุด.

ต่ออีกชุดครับ.

10. WATrover

611
    1
    0
    ชุดที่3

ชุดที่3

11. WATrover

611
    1
    0
    ชุดที่4

ชุดที่4หมดแล้วดูออกป่าวม่ะรุสงสัยต้องจอดเทียบแล้วมั้ง..:D

12. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    แล้วมันจะได้เรื่อง รึ

13. tho7

tho7 New Member Member

146
    0
    0
    โชว์หล่ออีกแล้ว........น๊ะคร๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ....พี่วัฒน์

14. nonpoint

102
    0
    0
    ขอบคุณมากๆเลยครับพี่วัฒน์แหม ห้องเครื่องสะอาดจริงๆครับ แล้วอีกเรื่องนึง กระปุ๊กน้ำมันเพาเวอร์มันใช้ 2 หรือ3 รูอะครับงง เห็นมีเหลือรูนึงอ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้