ขอชมภาพรถ DATSAN รุ่น ช้างเหยียบ 4 ขอหน่อยครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย GODFIER, 26 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GODFIER

GODFIER New Member Member

675
    0
    0
    สวัสดีครับใครมีรถ DATSAN รุ่นช้างเหยียบ 4 ขอ ที่แต่งแล้ว

ขอชมภาพหน่อยครับเพื่อเป็นแนวทางในการแต่งแนวไหนก็ได้ครับ

ผมมีซากอยู่ 1 คัน

ขอบคุณครับ

2. nutdee

nutdee New Member Member

150
    0
    0
    ขายเครื่อง4D56 ใส่ในDATSAN รุ่นช้างเหยียบ 4

3. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up...

คลาสสิกดีครับ...อัพให้ครับ...

ชอบๆเหมือนกันครับ รอชมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้