กันโครง B16A ใส่ EK ได้ไหมครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย xxy, 25 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. xxy

xxy New Member Member

68
    4
    0
    ขนาดของ B16A มันเท่ากะของ EG หรือป่าว
    ขอบคุณครับ

2. ray_4295

ray_4295 New Member Member

75
    4
    0
    รอผู้รู้เหมือนกันคับไม่รู้ว่าจะเหมือนกันป่าวนะครับ

พอดีผมว่าจะแปลงของ EG มาใส่ EK นะครับ ใครใส่อยู่รบกวนด้วยนะครับ

3. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    เท่าที่ทราบมาใส่กันได้ ครับ จุดต่างกันมี กันโคลง eg ไม่ได้ใช้ลูกหมากง้างๆ ออกนิดนึงก็ใส่ได้ครับ
    และก็ตรงแป้นเหล็กที่ใช้ยึดประกับและยึดกับตัวถังรถก็ไม่เหมือนกันนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้