ขอความเห็นเกี่ยวกับโช๊ค Praco หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย cityredwheel, 21 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. zatan

zatan New Member Member

153
    21
    0
    ผมทำคู่หน้า 6พัน ครับ หนึบได้ใจ :D:D:D

2. tae_ha

tae_ha Guest

0
    0
    0
    อยากรู้

ดีจิงปะ

3. MadooMadoo

MadooMadoo New Member Lady Member

25
    2
    0
    4 9ต้น 13000 นี่ได้ สตรัทด้วยป่ะครับ

4. PipeWerks

PipeWerks New Member Member

12
    0
    0
    ได้ข่าวมาว่าดีมาก คุ้มตัง สงสัยต้องโดนซะแล้วววว

5. บ้านบ้าน555

บ้านบ้าน555 New Member Member

3
    0
    0
    น่าสนใจอยู่แถวไหนครับ ขอพิกัดแผนที่หน่อยครับเพื่อนๆ

6. Hippos

Hippos New Member Member

79
    0
    0
    อยากรู้ ราคาเหมือนกันครับ คนที่กำลังจะไปใส่น่าจะบอกใบ้ซักนิดนะครับ เผื่อคนจะได้สนใจมากขึ้น

7. n!Cs`RCW

n!Cs`RCW New Member Member

470
    20
    0
    มีเพื่อนผมใช้ใส่e30 วิ่งเซอกิตอยู่ครับ ผมว่ามันดีตรงที่สั่งได้ว่าจาเอาแบบไหนอย่างไร แต่ เวลาปรับต้องปรับที่อู่ครับ

ราคาอยู่ที่13000บาท ต่อสี่ต้นครับ

ร้านอยู่แถวเสนาครับ

8. bena_yy

bena_yy New Member Member

176
    0
    0
    ของเค้าดีจิงๆ ลองมาแล้วครับ ใส่ W124 ยังมีเลย หนึบได้ใจ รับรองเข้าโค้งสาดกันยาวๆ เชียร์อีกหนึ่งเสียงครับ ของดีราคาถูก ฝีมือคนไทย "เฮียเลี้ยง" จัดให้

9. Jao_Ouan

Jao_Ouan New Member Member

1
    0
    0
    พึ่งเอา E34 ไปทำมาครับ สปริงเดิม เลื่อนจานรอสปริงลงมา ตอนนี้ปรับแข็งอยู่ รอ Run in สัก 2000 โล ถ้ายังแข็งไป จะเอาไปปรับครับ

ผมว่าคุ้มครับ ไม่ได้ราคาคุยด้วย

เฮียเค้าอาจจะดูโม้ๆ คุยเยอะ แต่แกทำได้จริงครับ

10. ฮะ.บอย.คุง

ฮะ.บอย.คุง New Member Member

266
    6
    0
    น้องใช้อยู่ ปรับแข่งสุดกลับมาถึงบ้าน แค่นั้นแหละแฟนมันบอกให้กลับไปปรับให้อ่อนกว่าเดิมหน่อย (สะเทือนทุกอณูของถนนเลย)555 ชอบๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้